• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook fw C6-01, C7, N8, E7 v14.002

duoc82

mai thanh cho e hỏi khi mới dùng navif tải FW 14 của c6 01 về thì có 6 file vậy file uda thay cho file nao

vutaikt

mình sửa lại 2 mod music và hình ảnh này

2 file này do mình làm nhẹ hơn của bên daily nha

chép vào
private\10202be9\persists\

music hoàn toàn quét ở E và F \ music

mod chặng không cho quét các ảnh trong thư mục dưới

private\
system\
activenotes\
Data\activenotes\
sys\
resource\
Cities\
mediaartlocal\
system\data\
Data\
Hidden\
Others\
Download\
Data\Sounds\Digital\
Data\Sounds\Simple\
Data\Videos\
Data\

còn file ảnh thì các bạn cho ảnh nào mà các bạn không muốn người khác xem thì bỏ vào 1 trong các thư mục trên

2file của mình làm đã chặng thành công rồi nha, khi chép vào trong music chọn làm mới danh sách là nó hết quét nhạc lung tung luôn

mathanh ơi .mod thêm cho mình images không đọc ở thư mục mới là UngDung được ko?
Vì mình toàn lưu app và 1 số ảnh ở đó. Mấy lần chuyển đj wên k copy forwat mat sạch.

Mà k hiểu cái sdk mình hôm nay làm sao ý k c0nvert dc cre. Cha hju

mathanh

mathanh ơi .mod thêm cho mình images không đọc ở thư mục mới là UngDung được ko?
Vì mình toàn lưu app và 1 số ảnh ở đó. Mấy lần chuyển đj wên k copy forwat mat sạch.

Mà k hiểu cái sdk mình hôm nay làm sao ý k c0nvert dc cre. Cha hju

đây này bạn........................................................ thêm mục ungdung

vutaikt

nó vẫn quét mathanh ơi.
Hay là do mục ungdung mình ở thẻ nhớ F nên nó vẫn quét nhỉ.?

duoc82

Có ai bị như e kg?sau khi chạy xong thì maý e sao chép danh bạ kg đc và camera thì kg hoạt động nó cứ đò khởi động lại máy kg à.

thouae

xin bác cho em hỏi,em flash cai fw của bác cho con c7 em mua ở nước ngoài được kô.con c7 của em cũng có mã là rm-675.thanks

socloc20

Anh mathanh cho em xin cái mod Photo Gallery chỉ quét ảnh ở E: \ Images \ nhé, mấy mod kia em cho vào nó quét cả ổ C luôn :(

duyly

sao mình ko the down mod image và music về máy tính được mathanh ah,up lên mediafire giúp mình được ko,cám ơn bạn

mathanh

sao mình ko the down mod image và music về máy tính được mathanh ah,up lên mediafire giúp mình được ko,cám ơn bạn

khống biết sao nó lại hư hết rồi, từ lúc nâng cấp tới này hầu như toàn bộ dữ liệu úp lên diễn đàn điều hư hết

nhatmobile

Anh ơi anh cho em xin file thay đổi hình khởi động với(Không phải hình đuôi Gif đâu).Em tìm mấy cái trên mạng thì toàn thấy phải dùng file MIF mà em lại chỉ có mấy cái ảnh JPG thôi.

laclong86

cho mình hỏi mình đã up FW hack (RM-675_014.002_U03.01_79.92_prd.uda.fpsx) rồi bây giờ muốn up rom cook của bạn thì làm ntn? và up bản rom của bạn có cần hack j nữa ko?
Máy C7, thank!

mathanh

cho mình hỏi mình đã up FW hack (RM-675_014.002_U03.01_79.92_prd.uda.fpsx) rồi bây giờ muốn up rom cook của bạn thì làm ntn? và up bản rom của bạn có cần hack j nữa ko?
Máy C7, thank!

cẩn thận khi nhảy RM-XXX nha mình không biết qua lại có sao không, nhưng cùng v14 chắc được