• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

COOK ROM OMNIA II_I8000 tại sao không?

Status
Không mở trả lời sau này.

kietva

Em down bản IL2 về rồi mà tìm cái hướng dẫn up rom ko thấy. Bác nào chỉ e với ạ.

Sonblack

Super V.I.P
Tình hình là ROM đã chạy! :D
Sẽ làm xong sớm một bản rút gọn từ từ cho anh em test thử!
Rất vui khi thông báo tin này! :D

PhamQuang

Manager

Tin vui, chúc mừng kết quả của cháu. :D
Hy vọng sớm có bản ROM thương hiệu PDAVIET dành cho i8000 của Sonblack. =D>

dpc

Việt Nam đã sánh vai cùng các cường quốc 5 châu rồi :D

Sonblack

Super V.I.P
Hình như secanny có bản IL2? Có thì up lên nha! :D

Và đây là một vài hình ảnh của ROM đang thực hiện, các bạn chờ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

k31a

Bỏ luôn cái Touchwiz của thằng SS đi bác :D, cái đó nặng nề quá trời, với lại không đẹp bằng thằng scence :D

secanny

Hình như secanny có bản IL2? Có thì up lên nha! :D

Và đây là một vài hình ảnh của ROM đang thực hiện, các bạn chờ nhé!

Tin vui quá, cám ơn anh Sonblack, lần này cho bọn Modaco nó sài bản ROM cook của VietNam. haha=))

Sonblack

Super V.I.P
Đang rất bận việc công ty nhưng cũng cố gắng để tối nay hoàn tất bản cook đầu tiên cho I8000. :D

secanny

Đang rất bận việc công ty nhưng cũng cố gắng để tối nay hoàn tất bản cook đầu tiên cho I8000. :D

Thank you Mr Sonblack! Woa very cool.Sorry l am on mobile. Goodluck!

Posted via Mobile Device

Sonblack

Super V.I.P
Chắc chắn sẽ còn nhiều thiếu sót nhưng không đáng kể! Đây sẽ là bản test và không cần up file CSC cũng như nên click chọn vào mục Erase CSC để xóa phần CSC cũ đã up trước đây đi. Khi đó nếu xạc pin sẽ không hiển thị hình ảnh pin nạp điện nhưng không quan trọng lắm!

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Chắc chắn sẽ còn nhiều thiếu sót nhưng không đáng kể! Đây sẽ là bản test và không cần up file CSC cũng như nên click chọn vào mục Erase CSC để xóa phần CSC cũ đã up trước đây đi. Khi đó nếu xạc pin sẽ không hiển thị hình ảnh pin nạp điện nhưng không quan trọng lắm!

Chắc chắn ROM của AM Sonblack phải ổn và ngon lành rồi.
Hy vọng bản đầu tiên cho i8000 thương hiệu PDAVIET sẽ không làm thất vọng của bạn bè. :D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.