• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer đã bẻ

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
Hàng nóng thật nhưng là của nokia s60v3 OS9.1 mà -> ko sài được.

Ko ngờ soft cho s60v lại cài cho UIQ được ->>> nhưng ko chạy :( :( :(

natta

Hàng nóng thật nhưng là của nokia s60v3 OS9.1 mà -> ko sài được.

Ko ngờ soft cho s60v lại cài cho UIQ được ->>> nhưng ko chạy :( :( :(

:)) tối qua mới download,cài ngon lành mà không biết bật thế nào, thằng UIQ này hay thật,phần mềm của S60 nó cho cài hết, cài ngon lành, chỉ hiện ra một thông báo nhỏ, nhưng chả thấy chạy, bùn nhỉ

thanhlong_05

PM này có sử dụng cho p990i được ko bác nhanthuy93, mình đã từng dùng PM này bên s60 v3.0 OS9.1 chạy good lắm, cũng muốn có để cài lên p990i

doananh

PM này có sử dụng cho p990i được ko bác nhanthuy93, mình đã từng dùng PM này bên s60 v3.0 OS9.1 chạy good lắm, cũng muốn có để cài lên p990i
Không chạy được đâu bạn ơi, mấy phần mềm phải viết riêng cho UIQ thì mình mới sử dụng được ngon nhé, cũng có một vài phần mềm cài vào được nhưng điều khiển thì không nổi. Đừng cài vào rồi mất công tháo ra bạn ah. Mình đã bị như vậy nhiều rồi hi hi
Chúc bạn vui

getdollar

mình đã cài lên P910i,nhận xét,cái này xem phim nghe nhạc được,xem phim thì có nhiều chức năng,khá tốt,chạy nặng hơn SmartMovie,nhưng nghe nhạc thì quá tệ,ưu điểm hỗ trợ nhiều định dạng code hơn

Status
Không mở trả lời sau này.