• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CTool v1.2-Công cụ mã hoá đa năng

NGUYENTRANDUNG

Tác giả: MeHMet aka MaRCHi
Chương trình: Mã hoá, Giải mã các tập tin: base64, hex, zlib, ascii, ***map, uu,raw_unicode_escape, unicode_escape, unicode_internal,
utf-7, utf-8, utf-16, utf-16le, utf-16be,
cp1251, latin1, koi8-r, iso8859-5

2) Compiler và Decompiler các tập tin:
- Compiler tập tin py (Phím gọi xanh). Chuyển đổi tập tin py sang tập tin *pyc
- Decompiler tập tin py (Phím bút chì). Chuyển đổi tập tin pyc sang py
* Mã hoá tập tin (*)
Nhiều hơn thế mời các bạn tự khám phá......
Có một số ngôn ngữ trong ứng dụng chưa dịch sang tiếng Việt do để nguyên sẽ hay hơn, thuật ngữ chung cho mọi người phân biệt nên Dũng giữ nguyên không dịch nó

nguoiqualoicu

Cái Ctool này hữu dụng lắm đây :D, đang dùng bản 1.1; mấy hôm nay kô xuất ngoại nên kô biết nó có bản 1.2 rồi ah, tay MeHmeT này cũng rất pro về Python đây :D, nhìn qua là biết đc nó đã bổ sung thêm nhiều mã rồi.

Bro nào hướng dẫn sử dụng với

Những mã "base64, hex, zlib, ascii, ***map, uu,raw_unicode_escape, unicode_escape, unicode_internal,
utf-7, utf-8, utf-16, utf-16le, utf-16be,
cp1251, latin1, koi8-r, iso8859-5"
không biết dùng kiểu gì
Trừ 2 cái cho python là Compiler và Decompiler thì biết dùng à!

MaRZoCHi

Cảm ơn bạn đã chia sẻ và Dịch thuật. Bạn có thể dịch các văn bản mới cho Phiên bản 1.3

Xin lỗi, tôi đã sử dụng Google Translate

NGUYENTRANDUNG

Cảm ơn bạn đã chia sẻ và Dịch thuật. Bạn có thể dịch các văn bản mới cho Phiên bản 1.3

Xin lỗi, tôi đã sử dụng Google Translate

Tôi đã ghé thăm website của bạn. Cám ơn bạn tác giả của ứng dụng này. Tôi sẽ dịch tiếp tục phiên bản sau, tiếp tục chia sẻ cho người Việt chúng tôi. Hoan nghênh bạn đến với PDAVIET:D;)

nguoiqualoicu

Cảm ơn interesting =D>.I sẽ gửi cho ngôn ngữ mới phiên bản của tập tin đến sớm :D

MaRZoCHi nổi tiếng bên python-s60 đây sao. cảm ơn vì những dự án phần mềm của bạn, hy vọng Ctool v1.3 của bạn sẽ sớm phát triển hoàn thiện.

Kojiro

Super V.I.P
sẽ được sản xuất trong 1 tuần

Mình là nick kojiro, người đang hỏi bạn vấn đề cài Ctool này trên N95 tại diễn đàn của bạn, máy mình báo Install CTM-Pack khi truy cập vào phần mềm. Hy vọng bạn sẽ có 1 bản cho S60v3 luôn :)

Chào mừng bạn đến với PDAViet! Welcome PDAViet için! :p

Mình là nick kojiro, người đang hỏi bạn vấn đề cài Ctool này trên N95 tại diễn đàn của bạn, máy mình báo Install CTM-Pack khi truy cập vào phần mềm. Hy vọng bạn sẽ có 1 bản cho S60v3 luôn :)

Chào mừng bạn đến với PDAViet! Welcome PDAViet için! :p

MaRZoCHi đã nói là dùng Google Translate để tham gia diễn đàn mà bác Kojiro viết kiểu bỏ dấu thế kia thì có mà dịch đằng trời:O

MaRZoCHi

Cảm ơn :)
có, tôi sẽ sửa chữa vấn đề cho s60v3 b-)
Tôi có thể nói tiếng anh trên diễn đàn? :|