• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cực HOT] Snake Deluxe 2 (Game hay nặng 5,5 MB)

bang3lang

Snake Deluxe 2​
Dòng game làm nên tên tuổi của Nokia​
Full Màn Hình & Full hỗ trợ cảm ứng

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

*P/s : Phong cách chơi cổ điển , hình ảnh "cực" đẹp , tuy là bản Demo nhưng chơi thoải mái , chỉ có phần Adventure là bị lock , khi nào tìm đc bản Full sẽ Update ngay cho anh em . Hàng nóng hổi vừa thổi vừa chơi :)) ấn
nếu thấy game hay nhé b-)

Chỉnh sửa cuối:

sirate

cái này đã được post trước đó rồi mà ! sao ko coi rồi post vậy bạn ? Mod xóa giùm nhé ^^

your_rules

chắc 5mb5 là file zip còn 7mb là đã giải nén ra quá, có bạn nào test game này chưa vậy

wiswys

khó chơi thí mồ. Con rắn di chuyển theo hướng ngược lại nên khó điều khiển vô cùng. Mình đầu hàng, chơi ko được:-/

bang3lang

cái này đã được post trước đó rồi mà ! sao ko coi rồi post vậy bạn ? Mod xóa giùm nhé ^^

Đâu :O Topic nào post rồi :O Đưa link cái xem nào :O Vào Spam à :mad:)

thanhdhl2003

Bài của bạn heocon kg rõ ràng, chi tiết và trình bày sinh động bằng của bang3lang nên vẫn để Topic này nhé :)

bang3lang

Tình hình là đã có Game này Full nhưng chỉ dành cho S60 3rd , cài vào 5800 ko hỗ trợ chơi cảm ứng đc nên chưa post lên cho anh em , chắc 1-2 ngày nữa là có bản Full dành cho 5800 thôi , anh em chờ thêm 1-2 ngày nhé , đang tìm phiên bản dành cho 5800 !