• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng thảo luận sử dụng HTC Hero

Status
Không mở trả lời sau này.

hoang01phuong

Em mới mua HTC Hero của thế giới di động vì nghe nói xài Android hay. Nhưng mà mua về rùi vẫn chưa rành về nó được (xài không wen, hơi khó chịu). Tìm trên mạng thì thấy có rất ít thông tin nói về con Hero này, nên nhờ các Pro giúp giùm em làm chủ được con HTC Hero này cái. Thanks.:-/

ichirumama

android có thể nói là con lai giữa WM và MAC OS, chú hero với giao diện SENSE thì dễ sử dụng hơn chứ. À, nếu bạn mua hàng công ty thì hình như ko có android market thì phải.

hoang01phuong

chính xác là không có market, chan bỏ xừ, vì mới mua và không có kinh nghiệm nên chưa dám đụng đến vụ hack root, bác nào có kinh nghiệm với con Hero này cho em 1 vài hướng dẫn với.

thinhletien

phức tạp quá nhỉ :D hên là ko mua N1, wm vẫn là nhất hihi, iu HD2 thế k bít :"> chừng nào android phổ biến mới dám chơi, mình gà nên phải cẩn thận :D

MaiNamST

chính xác là không có market, chan bỏ xừ, vì mới mua và không có kinh nghiệm nên chưa dám đụng đến vụ hack root, bác nào có kinh nghiệm với con Hero này cho em 1 vài hướng dẫn với.

Bạn có thể xài tạm SlideME Marketplace v3.4 ( http://slideme.org/applications?text=sam 3.4 ), nó cũng gần như Market nhưng chắc là không phong phú bằng, Android tuy mới ra nhưng đã có rất nhiều ứng dụng, rất đáng để khám phá

plnghiepla

Cần chi Hack Root mà vẫn có Market để sử dụng nè! Bạn tải bản Rom chính hãng mới nhất, firmware cũng 1.5 thôi. Up Rom thế là có Market ngay

nhatthong177

Cần chi Hack Root mà vẫn có Market để sử dụng nè! Bạn tải bản Rom chính hãng mới nhất, firmware cũng 1.5 thôi. Up Rom thế là có Market ngay

Bác cho hỏi tải rom chính hãng ở đâu vậy? đồng thời up rom chính hãng như thế nào? vì mình mới xài nên chưa rõ lắm. Tks.

Status
Không mở trả lời sau này.