• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CuteSoft Cute Access S60v5^3AnnaBelle - Các phiên bản [update v 1.2.0(0) ]

Dragon459

Manager
CuteSoft Cute Access v1.10(0) S60v5^3AnnaBelle
Mở nhanh nhiều UD qua phím camera khi khóa phím

Giới thiệu:

CuteAccess thêm một ứng dụng tuyệt vời cho điện thoại thông minh chạy symbian của bạn . Truy cập nhanh đến các hành động phổ biến khi màn hình được khóa bằng cách nhấn phím camera
Bạn có thể thực hiện lên đến 6 hành động bằng cách nhấn phím camera 1, 2, 3, 4, 5 hoặc 6 lần trong khi màn hình bị khóa

Tính năng:

Danh sách tác vụ khởi động:
• Chạy ứng dụng
• Gọi 1 số liên lạc
• Gửi tin nhắn
• Hiển thị hình ảnh
• Chơi video
• Bạn có thể dễ dàng thay đổi các tác vụ khởi động này.

Yêu cầu : No

Hình ảnh

Xem thêm các ảnh khác

No image
Link download

CuteSoft Cute Access v1.10(0) S60v5^3AnnaBelle

Update

CuteSoft Cute Access v1.20(0) S60v5^3AnnaBelle

Chỉnh sửa cuối:

qu0clu4n94

hix, có cái này cũng hay, mỗi tội chạy nhiều ấn dụng ẩn. ngón ram lắm. mỗi lần chơi game lại phải tắt bớt mấy cái này . hix hix

Dragon459

Manager
hix, có cái này cũng hay, mỗi tội chạy nhiều ấn dụng ẩn. ngón ram lắm. mỗi lần chơi game lại phải tắt bớt mấy cái này . hix hix

Thằng này cũng đâu có tồn nhiều ram đâu. Hiện tại m đang chạy belle topbar, andromenu, Shakelight thêm thằng này ram vẫn 47mb.

qu0clu4n94

k biết máy các bác thế nào. chứ máy e n97 mini thì ấn 3 lần phím camera hơi khó chứ nói j đến 6 lần. Thường thường thì phím camera có 2 nấc. nấc 1 là lấy nét ảnh , nấc 2 mới là chụp. thì phần mềm này phải ấn nấc 2 thì nó mới tinh, Nấc 2 cứng lắm, ấn xong 2 cái là nó đã mở ứng dụng rồi. làm j ấn đến 3 đc chứ. Mà ấn mạnh nhiều sót máy lắm bác ạ . hehe. Nhưng mà vẫn có ưu điểm là truy cập nhanh ứng dụng k cần phải mở khóa

Dragon459

Manager
k biết máy các bác thế nào. chứ máy e n97 mini thì ấn 3 lần phím camera hơi khó chứ nói j đến 6 lần. Thường thường thì phím camera có 2 nấc. nấc 1 là lấy nét ảnh , nấc 2 mới là chụp. thì phần mềm này phải ấn nấc 2 thì nó mới tinh, Nấc 2 cứng lắm, ấn xong 2 cái là nó đã mở ứng dụng rồi. làm j ấn đến 3 đc chứ. Mà ấn mạnh nhiều sót máy lắm bác ạ . hehe. Nhưng mà vẫn có ưu điểm là truy cập nhanh ứng dụng k cần phải mở khóa

m thì mới chỉ mặc định từ nấc 2 đến nấc 4 cho 3 tác vụ. chưa thử đến mức 6.
Hàng của Nokia nồi đồng cối đá chả sợ. đến lúc nó hòng cái nút đó thì xem như là đã quá giới hạn và cho e nó vô tủ kính thôi.

qu0clu4n94

Thằng này cũng đâu có tồn nhiều ram đâu. Hiện tại m đang chạy belle topbar, andromenu, Shakelight thêm thằng này ram vẫn 47mb.

ủa sao bác dùng đc cả bele topbar vs andromenu đc ak, e k dùng đc nhỉ. cái Belle cứ kéo xuống là khỏi tắt vì cái AM nó che phần kéo lên. hix

Dragon459

Manager
ủa sao bác dùng đc cả bele topbar vs andromenu đc ak, e k dùng đc nhỉ. cái Belle cứ kéo xuống là khỏi tắt vì cái AM nó che phần kéo lên. hix

M dùng bình thường từ đầu mà.
Sao trước giờ k thấy mọi người nói về vụ 2 thằng náy đá nhau nhỉ :-?