• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cứu co Atom dùm em với các bác ơi..........

Status
Không mở trả lời sau này.

phuockha

Em up rom cho con Atom bản ATOM-WWE-WM5AKU33-XR, nhưng tới giai đoạn thứ 5, burn radio thì không chay nữa.Em chọt reset thì màn hình Atom hiện ra chữ :
UPDATE UTILYTYU
USB CONNECTED
rồi đứng luôn, tháo pin lắp lại vẫn hiện chữ UPDATE UTILYTYU, bác nào cho em xin vài hướng giải quyết với, con này mà chết em cũng tiêu luôn.Cảm ơn các bác nhiều lắm.

giangp1

Bạn cứ tháo pin ra, để lâu lâu 01 chút. Sau đó gắn lại, vào bootloader (reset+camera), úp rom lại bình thường, Atom khó chết lắm. Yên tâm đi.

phuockha

Bạn cứ tháo pin ra, để lâu lâu 01 chút. Sau đó gắn lại, vào bootloader (reset+camera), úp rom lại bình thường, Atom khó chết lắm. Yên tâm đi.

không được bác ơi.Đã tháo pin để từ tối.giờ gắn pin vô nó vẫn báo Update Utilyti.

PhamQuang

Manager
Atom rất khó chết là chính xác.
Việc giải quyết đã được thảo luận từ lâu, bạn này chắc mới dùng Atom cho nên không chịu đọc các bài cũ đây. :-??:-??:-??

Vào Bootloader như các bạn trên đã nói và Up lại ROM khác nào đó (có thể ROM bạn đang Up bị lỗi gì chăng?) là xong thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.