• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cứu con A88 bị chết vì lỗi trong quá trình Up ROM

tdvcb44

Con A88 của mình tiêu luôn rồi. :(( Bây giờ chỉ còn vào chế độ Fastboot được thôi, không vào được Recovery mode nữa. Có ai giúp mình với. Cám ơn nhiều

conan0211

Member
Con A88 của mình tiêu luôn rồi. :(( Bây giờ chỉ còn vào chế độ Fastboot được thôi, không vào được Recovery mode nữa. Có ai giúp mình với. Cám ơn nhiều

con này ít người sài,mới ra bữa mình di mau hết hàng,,,từ ngày Thasin bị lật để không còn ai giúp bro đâu:))

RedGhostPro

bác qua bên diễn đàn tinhte.vn nhé. Rồi search chữ A88 nó có nhiều bài lắm. Bên đó xài A88 nhiều mà. e cũng đang xài nó đây.

ducthang

Chưa chết đc đâu bạn tìm rom ship của máy up lại xem sao

Se7enhiru

con A8 của bọn Wellcom dùng thế nào bạn, mình định bán 5800ME đi để nâng cấp Android, thấy máy cũng đc , giá tiền hợp túi, băn khoăn cái chất lượng máy của bọn Wellcom này

thainguu

con A8 của bọn Wellcom dùng thế nào bạn, mình định bán 5800ME đi để nâng cấp Android, thấy máy cũng đc , giá tiền hợp túi, băn khoăn cái chất lượng máy của bọn Wellcom này

nhiều người xài mà chưa thấy phàn nàn thì tốt rồi bạn...

lelinh1608

em nhớ không nhầm thì em đã săn còn này từ 2 tháng trước đã không có hàng rồi, giờ đang xài optimus one. Giờ nó không còn sx nữa đâu

htc_yangloc

Bạn cứ bình tĩnh, còn vào fastboot được thì vẫn còn up Rom được. Bạn thử vào chế độ Download Mod xem còn được không? Nếu vào được thì bạn làm theo hướng dẫn này, tải về cài đặt Rom Phantom Evolution theo link mình vừa đưa là ok à. Bình tĩnh nha
Link: http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-...g-phantom-evolution-rev4c-06-05-v-i-p-677018/
Có gì ko biết thì IM mình yahoo, mình chỉ bạn cách cứu!