• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CWM] STUPID DHD

Nguyenson318

Đã có cách nào Fix để kết nối Internet từ AD HD2 qua cáp kết nối với PC chưa các bác nhỉ?

khoanguyen2512

Bản này chụp ảnh đẹp ko các bạn? Mình cũng đang kiếm 1 bản DHD none sense chụp ảnh đẹp mà chưa thấy... Bản này chụp ảnh cho ra dung lượng tầm mấy Mb nhỉ

duong8488

Bản này chụp ảnh đẹp ko các bạn? Mình cũng đang kiếm 1 bản DHD none sense chụp ảnh đẹp mà chưa thấy... Bản này chụp ảnh cho ra dung lượng tầm mấy Mb nhỉ
Chụp ảnh đẹp như các bản có sense DHD khác, chạy rất mượt, ngon, dòng 3-4mA ổn định, chưa thấy lỗi gì ngoài nhiều HTC widget bị loại bỏ đi, hơi tiếc.
Bạn thích chụp ảnh nặng, dùng vigenette ý. Trên applanet có đấy, chụp khoảng 3-4 mb 1 ảnh

forever1080

Bản này chạy tốt, đã tét hơn tuần nay nhưng chỉ thấy một lỗi là không thể xem tivi được chỉ có tiếng không cập nhật hình ảnh, có ai như vậy không? Bản mới của Bác Quang xem tivi rất tốt! Bạn nào có cách khắc phục không?

stupid1314

Đã có cách nào Fix để kết nối Internet từ AD HD2 qua cáp kết nối với PC chưa các bác nhỉ?

Lâu quá không vào PDA, nên không cập nhật thông tin. Bản này mình dùng từ khi mình làm đến này, vẫn kết nối internet qua cáp bình thường. Nếu bạn có lổi kết nối thì mình cam đoan 100% là do HTC sync, bạn gỡ bỏ toàn bộ HTC sync và cài lại là được ngay. Đang chờ các bản có sense 3.0 hoàn thành ......

heobanhki

vừa tiễn em hd2 đi ;;) applanet mình nghĩ bạn nên đính kèm file là được, không nên đưa vào rom

Nguyenson318

Lâu quá không vào PDA, nên không cập nhật thông tin. Bản này mình dùng từ khi mình làm đến này, vẫn kết nối internet qua cáp bình thường. Nếu bạn có lổi kết nối thì mình cam đoan 100% là do HTC sync, bạn gỡ bỏ toàn bộ HTC sync và cài lại là được ngay. Đang chờ các bản có sense 3.0 hoàn thành ......

Mình đã cài lại HTC Sync cho PC (update bản mới nhất, lẫn bản cũ) vẫn không thể kết nối Net qua cáp được! Bạn cài HTC Sync cho PC version bao nhiêu vậy? Rất kết bản Android này của bạn: Đẹp, nhẹ, phong cách... Khắc phục được Kết nối Nét qua PC nữa là OK. Giúp mình nhé! Thanks

smartman76

Pro nào có 1link không cho E với, Download 2 link về nối lại toàn báo lỗi ,nên ko cài được