• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đà Nẵng Cafe tối 4/5 ace nào rảnh đi để bàn việc làm áo nhé

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Đà Nẵng Cafe tối mai ngày 4/5/2008 anh em nào rảnh đi để thống nhất việc làm áo nhé . Địa điểm cafe Heaven đường Lê Lợi , giờ giấc thì bàn trong topic này . Anh em tranh thủ đi để thống nhất ý kiến mà làm áo nhé . Làm nhanh không mất hứng hehee . Luôn tiện gặp mặt anh em cái , lâu quá ko gặp nhớ ghê >:)

NguyenThanhTuan.​

Hoangdn

tối thứ 7 or chủ nhật có thể đc đó Tuấn ơi,anh sợ mai gấp quá AE kg biết tin để đến giao lưu được.

LRA

Tối mai là 4.12 mà?:D
Như thế hơi gấp, sợ anh em không kịp biết. Tối 3, 5, CN tui cũng bận, 8h trở đi mới rảnh.
Để tui nhắn tin cho mọi người. Nhanh thì tối mốt (05.12), chậm thì tối thứ 7.
Tính ra đi buổi tối được đấy.

Black_Metal

hix hix, sao ko chọn buổi tối thứ 7 hay chủ nhật? tối mai sợ ko biết có rảnh ko đây!!!

rinhvh

tối thứ 7 có đá banh aff cup! a e đi được thì cùng xem đá banh cùng bàn luận luôn!!a e thấy thế nào?8-|:D

nlprovietnam

Thống nhất Tối thứ 7 hay tối Chủ nhật đi a, e ơi. Các Pác thống nhất ngày, giờ để a, e còn biết để mà tham dự chứ? Heeeeee

LRA

Đã nhắn tin cho toàn bộ các thành viên ĐN. Bây giờ chờ xem ý kiến mọi người.
Tối T7 hoặc CN ổn hơn.
tối thứ 7 có đá banh aff cup! a e đi được thì cùng xem đá banh cùng bàn luận luôn!!a e thấy thế nào?
Chỉ sợ lúc đó mọi người mải xem mà không bàn việc chính thôi. Vả lại, hôm đó nếu quán cafe có chiếu đá bóng chắc chắn sẽ rất ồn.

Vietvnn

Super V.I.P
Đã nhắn tin cho toàn bộ các thành viên ĐN. Bây giờ chờ xem ý kiến mọi người.
Tối T7 hoặc CN ổn hơn.

Chỉ sợ lúc đó mọi người mải xem mà không bàn việc chính thôi. Vả lại, hôm đó nếu quán cafe có chiếu đá bóng chắc chắn sẽ rất ồn.

- Vấn đề Mod Tuấn t6 phải về Huế, a,e không thu xếp được à, nếu không được thì quyết tối T7 đi nhé a,e. Địa điểm củng cafe Heaven, nhờ Quân nhắn tin bằng sms cho anh em nhé. Còn tối nay ai đia cafe với Tuấn thì đúng giờ tới nhé.
- @ QUân không nhắn tin cho anh à?:D

Em hổng có số điện thoại của anh, anh cho em số phone với :D! Rồi em nhắn cho anh, nhắn private mesages á anh.

LRA

@ QUân không nhắn tin cho anh à?:D
Anh thì ngày nào chả vào đây xem tin tức. Bên cái topic kia em cũng nói rồi mà:D
Vậy thống nhất tối thứ 7, 20h, cafe Heaven. T6 em sẽ nhắn mọi người. Có gì trục trặc sẽ tính sau.
Tối nay, học xong em sẽ cố xuống, nếu được.