• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Đà Nẵng] OFFLINE KỈ NIỆM 3 NĂM THÀNH LẬP PDAVIET

Mọi người muốn đi vào ngày nào?

• Total voters
    10

hunter

Không có điều kiện về Đà Nẵng để tham gia cũng các Anh Em, nhưng sẽ luôn luôn dõi theo Anh Em Đà Nẵng Offline đó!:D
Bác ơi còn áo không cho em đăng ký 1 cái nào :
Size L nhé :

hunter

Chương trình Off mừng Sinh Nhật PDAViet !

Nhân kỉ niệm 3 năm ngày thành lập PDAVIET (11/11/2006 - 11/11/2009), PDAVIET Đà Nẵng sẽ tổ chức 1 buổi gặp mặt thân mật.

Thời gian
8h sáng ngày CN, 08/11.

Địa điểm
Coffee Da Nang By Night, cuối ngã 3 Nguyễn Tất Thành - Lê Độ nối dài.

Nội dung

Mừng sinh nhật PDAVIET lần này ngoài tập thể anh em PDAVIET Miền Trung Tây Nguyên sẽ có thêm sự góp mặt của anh em bên HTC Việt Nam, anh em FPT bộ phận phân phối HTC và một số anh em bên CLB BB Đà Nẵng.

Đầu tiên là gặp mặt chào hỏi. Trao đổi về thông tin công nghệ, review phần mềm Vietmap mới cũng như ứng dụng công nghệ 3G (hi vọng bác Trường gửi kịp cặp sim xuống). Tổng kết chặn đường 03 năm phát triển của PV, đặt câu hỏi và trả lời các vấn đề liên quan về thiết bị cầm tay cũng như PDAVIET.

Dùng cơm trưa thân mật.

Anh em đăng ký tại đây
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=71875

Zenki

Super V.I.P
Theo dõi cả 2 Topic vẫn chưa thấy tấm hình nào của anh em ĐÀ NẴNG cả ;;)