• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh bạ như Iphone cho UIQ3.0(Bản 2.02 ngày 27/4/08

sonnguyen_uiq3

có bác nào có danh bạ như iphone không cho mình xin chứ bản này chẳng có nt với gọi đc chỉ kéo chơi chơi thui chán chết đi đc

Chỉ còn một chiu cuối cùng thôi bác:MUA VÀ MUA(nói thẹt mình cũng rất muốn mua,nhưng ba cái vụ tài khoản gì đó ko có và rắc rối quá,vn mình giờ hình như chẳng còn ai bán hết,trước thì có bác hoangson bán giờ thì dẹp tiệm rùi).Mình vẫn đang chờ bản full,qua bên trang wed mà vip GABIKA hoạt động theo dõi,cũng có vài người đưa vài bản nói full,nhưng khi test thì kekekkeke vẫn chưa full.

phamxuanphucuong

Chỉ còn một chiu cuối cùng thôi bác:MUA VÀ MUA(nói thẹt mình cũng rất muốn mua,nhưng ba cái vụ tài khoản gì đó ko có và rắc rối quá,vn mình giờ hình như chẳng còn ai bán hết,trước thì có bác hoangson bán giờ thì dẹp tiệm rùi).Mình vẫn đang chờ bản full,qua bên trang wed mà vip GABIKA hoạt động theo dõi,cũng có vài người đưa vài bản nói full,nhưng khi test thì kekekkeke vẫn chưa full.

dù gì thì cũng thanks bác một phát nhé.Thế thì bùn wa nhỉ sao không có cái crack nào nhỉ chứ mua thì tốn kém wa huhuhuhu

sohenz

Có pro nào bẻ sừng đc em nó chưa nhẩy,pm thấy hay hay mà bị giới hạn thì tiếc thật >.<

unisaco

cái này hem bẻ được đâu, bọn nước ngoài cũng bó tay rùi. Thui bạn xài Dream contact đi mình đang xài, hem vuốt vuốt nhưng tìm danh bạ cũng rất thông minh. mình đặt tên tiếng việt có dấu mà gõ không dấu nó vẫn tìm được, khá gud

huynhminhhung

mình đã mua bản quyền và dùng được hơn 1 năm , rất tốt trên p990i . nay náy mình chạy lai PM và định dạng lại thẻ nhớ luôn giờ cài lại không còn nhớ key nữa !
ai biết cách lấy lại key chỉ cho mình với , cảm ơn

chuduytuong

Supper VIP như Congvoi mà chơi trò thanks rồi mới cho down mình thấy hơi kì. Nói ra sợ mất lòng,nhưng mà về chuyện thanks là tự mỗi người thôi bác ạ.Bắt thanks rồi mới cho down mình thấy hơi bị ép buộc.Em đã thanks và k thấy link.Không hiểu Đã mở là như thế nào?X_X

bạn phải là người bỏ công sức tìm kiếm rồi up lên chia sẻ cho anh em thì mới hiểu
bạn thanks thì chỉ 1 cái click chuột thôi, chẳng mất gì cả, nhưng người ta bỏ công sức tìm ra cho bạn, chẳng lẽ yêu cấu 1 lời cám ơn để khích lệ tinh thần cho họ lại khó khăn thế sao?