• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh bài tiến lên online và caro online

sytruong

Đánh bài tiến lên online (tú lơ khơ hay tá lả) và caro online

Bạn nhàm chán phải chơi một mình. Bạn muốn thử sức cùng người chơi khác. Xin tặng các bạn 2 games online là đánh bài tiến lên (còn gọi là tú lơ khơ hay tá lả) và caro .

Chơi dc trên các loại máy.
Bạn nào dùng N5800 thì phải có bàn phím ảo mới chơi dc. Bàn phím ảo thì chỉ dùng để đăng ký ních, chat, và đặt cược tiền thôi. Bạn nào chưa có thì down V94 ở dưới. Khi đăng ký ních bạn sử dụng bàn phím ảo để gõ tên và mật khẩu rồi đăng ký, các bạn chọn bàn phím qwerty( mình ko biết tại sao vì khi đăng ký ních dùng bàn phím khác nó toàn báo mất kết nối). Lưu ý các bạn chơi trên 5800 thì nên để phím điều hướng của máy như vậy khi chọn bài và đánh sẽ nhanh hơn. Đăng ký ních hết 500đ và khi đăng nhập vào TK của bạn có 1000 xu. Bạn muốn mua thêm xu thì vào mục nạp tiền sẽ có các mức giá cho bạn lựa chọn. Chúc các bạn chơi games vui vẻ.
Các bạn xóa đuôi 7z đi và giải nén ra nha.

Chỉnh sửa cuối: