• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh giá HTC Snap

huysmall

HTC Snap thật ra ko có gì mới, ngoại trừ chip xử lý và RAM dc nâng cấp thêm. Về pin thì đối với smartphone thế là ổn.
Giá trên 8 triệu thì e rằng khó có thể dc nhiều ng sử dụng.

Việc thiết kế ra chuẩn 3.5mm là điều rất dễ dàng đối với bất kỳ 1 hãng nào.
Jack tai nghe thì trước giờ HTC vẫn thế, vẫn giữ nét riêng của mình (vì đó là công nghệ bản quyền riêng). Đó là nét riêng mà ai nhìn vào cũng biết dc nó từ HTC (một cách quảng cáo tiếp thị)

Medkid

sở hữu con chip và Ram khủng mà chả để làm gì. Dùng Smartphone kiểu này thì chơi luôn BlackBerry hoặc PDA Phone còn sướng hơn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
HTC Snap thật ra ko có gì mới, ngoại trừ chip xử lý và RAM dc nâng cấp thêm. Về pin thì đối với smartphone thế là ổn.
Giá trên 8 triệu thì e rằng khó có thể dc nhiều ng sử dụng.

Việc thiết kế ra chuẩn 3.5mm là điều rất dễ dàng đối với bất kỳ 1 hãng nào.
Jack tai nghe thì trước giờ HTC vẫn thế, vẫn giữ nét riêng của mình (vì đó là công nghệ bản quyền riêng). Đó là nét riêng mà ai nhìn vào cũng biết dc nó từ HTC (một cách quảng cáo tiếp thị)

Vụ cái jack xài chung là hạ̃ng nhằm độc quyền thêm mấy cái phụ kiện như tai nghe... thôi nhưng với người sử dụng thì chẳng thuận tiện tý nào.Bây giờ Nokia cũng đã xài jack chuẩn 3.5mm cho các dòng máy của mình nên HTC sẽ còn chạy theo dài dài.

HuynhThanh

Nếu so với E71 thì nó còn nhiều cái thua quá mà không hiểu sao HTC lại dám định giá nó tới 8.5tr nhỉ, với giá này thì còn ế dài dài. Nếu giảm xuống khoảng 5-6 tr thì may ra còn có người để ý tới. Bó tay.:-??

Giá thì có hơi cao thiệt bạn à! Nhưng nếu bằng giá với E71 cũng sẽ có nhiều người lựa chọn Snap, tùy quan điểm mọi người bạn à! Có người thích Sym, có người thích W.M mà!

nicklanick

Member
hôm trước xem con này ở trên giavu rồi kô kém lắm đâu
cầm đc cái cứng cáp chắc tay phết
còn về chuyện sym voi WM thì thì từ ngày em chuyển từ Nokia sang cái 8700 là em đã kô bao h nghĩ đến sym làm gì rồi lúc chuyển sang cái P4350 thì WM lúc này em chỉ so sánh WM voi Rim thôi còn palm với Iphone em chưa đc dùng lâu bao h
=> hiện h vẫn la fan cua Window Mobile