• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh sách đăng ký dự tất niên cuối năm 2012

thangbb

Ơ sao e thấy bảo a Hiển ở lại cơ mà k thấy trong ảnh à , mà PDA HD có vẻ máu thịt chó quá nhỉ :D

A Thắng ơi em đăng ký 1 slot rồi kìa mà sao chưa có tên trong danh sách thế ^^

có tên rồi nhé,đúng ngày giờ cố gắng thu xếp - vắng mặt thì buổi sau có chuyện để nói đấy nhé

khong_co_ai

Active Member
Mọi người đâu hết rồi nhỉ? sao im ắng thế. Không có người thì sao lên lịch tổ chức được các bác ơi?

khong_co_ai

Active Member
Chương trình dự kiến vào 26/01 tức ngày 15/12 âm lịch. Vì tuần sau nữa vào 23/12 là Tết ông Công ông Táo rồi
Địa điểm thì muốn tổ chức ở nơi nào đó mới chút nhưng chưa có nên sẽ tổ chức tại Hải Dương và bảo lưu ý kiến tổ chức tại Ninh Giang
Anh em vào cho ý kiến nhé.
Long, Tuấn, A Diệp, Dũng .... đâu hết rồi?

thangbb

Chương trình dự kiến vào 26/01 tức ngày 15/12 âm lịch. Vì tuần sau nữa vào 23/12 là Tết ông Công ông Táo rồi
Địa điểm thì muốn tổ chức ở nơi nào đó mới chút nhưng chưa có nên sẽ tổ chức tại Hải Dương và bảo lưu ý kiến tổ chức tại Ninh Giang
Anh em vào cho ý kiến nhé.
Long, Tuấn, A Diệp, Dũng .... đâu hết rồi?

Thống nhất là NG à ?

khong_co_ai

Active Member
Tôi bảo lưu ý kiến tức là chưa hủy bỏ phương án về Ninh Giang chú ko fải thống nhất về Ninh Giang. Đến giờ người NG còn chưa có mặt thì biết NG chỗ nào mà về.

khong_co_ai

Active Member
Không biết các ứng dụng của blackberry 10 có dùng được các ứng dụng hiện tại không nhỉ? Nếu mà như winmobile và winphone 7 và winphone 8 phải loại bỏ một đống ứng dụng cũ đế phát triển ứng dụng mới cho tương thích thì chán chết.

thangbb

Không biết các ứng dụng của blackberry 10 có dùng được các ứng dụng hiện tại không nhỉ? Nếu mà như winmobile và winphone 7 và winphone 8 phải loại bỏ một đống ứng dụng cũ đế phát triển ứng dụng mới cho tương thích thì chán chết.

mua HTC 8s trải nghiệm rồi, trả lời câu hỏi ô sau vài ngày

khong_co_ai

Active Member
Không biết có nên đổi tiêu đề topic thành offline mừng xuân mới không nhỉ?

PhamHien

Xin lỗi anh em vì giờ mới online được!
Tình hình là em nghỉ Tết từ ngày 23 tháng Chạp đến hết...mồng 9 tháng Giêng. Lịch nghỉ khá dài!
Em có ý kiến là anh em ta hãy tổ chức ở Ninh Giang. Ở đây có danh lam thắng cảnh, có đặc sản thịt trâu, bánh gai...và có cả đơn vị đăng cai nhiệt tình.
Như vậy các bác khu vực Thanh Miện cũng có thể dễ dàng xuống được. Chỉ tội mấy anh em ở xa như chú Hiếu thì phải cố gắng và cũng trân trọng mời chú Hiếu về NG sau nhiều năm xa cách...:). Nên tổ chức trong năm, vì ra Tết có thể nhiều người đi tham quan nên khó tập trung. Tốt nhất từ khoảng 24-26 AL

Chương trình sẽ là:
- Cafe - công nghệ: Giới thiệu, trao đổi, sử dụng ipad, Lumia, note II, Window 8...Có máy chiếu của PhamHien
- Liên hoan ẩm thực: Thịt trâu NG, xẻo đến đâu ăn đến đó, bánh gai thơm ngon...Sau ẩm thực sẽ có quà cho anh em!
- Liên hoan văn nghệ: thi giọng hát hay pdaviet HD và thậm chí có cả ngón đàn tự diễn của PhamHien(guitare or piano)
- Các chương trình khác: cafe, thư giãn, phỏm, liêng...

Xin kính mời anh em cho ý kiến!!! :D

khong_co_ai

Active Member
Ngày thường ông bắt tôi bỏ việc đi chơi á? Nhỡ đâu bỏ việc đúng hôm chia tiền thì sao?????????????????????????

PhamHien

thực ra cứ lên kế hoạch như vậy. Khi nào anh em đồng thuận thì mới quyết định ngày sao cho mọi người đều có thể tham gia. nên làm gần ngày Tết vừa có không khí Tết vừa mang ý nghĩa tất niên. Em sẽ bố trí cả iPhone 5 offline nữa.