• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập vỡ màn hình PPC ( mới check trên Wvga)

beejaytee

Mới kiếm được phần mềm này hay hay
Phần mềm này chỉ để đẹp và vui vui, ko biết nó là phần mềm hay game nên em post luôn vào box game:D
chạy file cracker config, mình vào chỉnh dòng chữ mình muốn hiển thị, chỉnh theo ý thích ấn ok.
bật file cracker.exe sau 2 3s gì đấy màn hình sẽ bị vỡ và hiện lên dòng chữ đó
nếu muốn làm vỡ ở màn hình nào thì phải thật nhanh tay trong 2 3s đó hehe

em mới check trên Diamond2 và Touch pro2 đều ok

Link download: http://www.mediafire.com/?d2dmhemlmgd

chaopac

có vẽ rất hay, down về test đây :D có điều nhìn hình thì chỉ có 1 kiểu "vỡ màn hình", đem đi show hàng đứa nào để ý tinh mắt là fát hiện ngay :)) =))

djtrungkien

Kiểu này cũng hay, giải trí chút đỉnh. Nhưng thuộc game thì ko phải mà đúng ra là 1 phần mềm vui! Xét thấy tính giải trí cao nên quyết định cho tồn tại trong Box Games

TheZeus9x

Chịu rồi

Kiểu này cũng hay, giải trí chút đỉnh. Nhưng thuộc game thì ko phải mà đúng ra là 1 phần mềm vui! Xét thấy tính giải trí cao nên quyết định cho tồn tại trong Box Games
Dì TrungKiên.net lúc nào cũng tự làm mọi chuyện trở nên quan trọng rồi dì mới giải quyết :-??

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

Dì TrungKiên.net lúc nào cũng tự làm mọi chuyện trở nên quan trọng rồi dì mới giải wuyết :-??

Ặc! Làm " Dâu trăm họ " khổ lắm bạn ơi! Được người này mất người kia, mệt lả!

TheZeus9x

Thực ra em cũng 2 phiếu cho Dì TrungKiên.net

Ặc! Làm " Dâu trăm họ " khổ lắm bạn ơi! Được người này mất người kia, mệt lả!
Ngày nào dì TrungKiên.net còn ở lại pdaviet.net thì nói thật forum này phát triển hơn nữa ấy. Dì rất nhiệt tình mà làm việc theo phong cách châu Âu nhé
Cảm ơn dì vì sự phát triển của cộng đồng PDAVIET.NET
Game này hơi khó chơi các bạn nhỉ ( AntiSpam :D)

Chỉnh sửa cuối:

beejaytee

Thì game này hợp nhất với cấu hình máy wvga mà bạn;)) qvga hơi chậm là đúng rồi.

hihikhokho

touch pro 2 cài vào rất trung thực thêm cái màn hình mình trầy trụa nhìu nhìn giống mới dem cai touch pro vừa chọi chó xong

babysix

hay nhỉ down cái búa này về đập cái màn hình của mình thử xem sao :-??

iniuboo

=)) thế thì chịu rồi=)) giả lập cho cảm giác mạnh tí thôi mà bác=))