• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Data Savings | Onavo Extend - Quản lý tiết kiệm dữ liệu 3G của bạn

Dragon459

Manager
Data Savings | Onavo Extend
Quản lý tiết kiệm dữ liệu 3G của bạn

[video=youtube;n1gLEwudNRc]http://www.youtube.com/watch?v=n1gLEwudNRc&feature=player_detailpage[/video]

Giới thiệu:

Data Savings | Onavo Extend là ứng dụng phần mềm giúp bạn tiết kiệm dung lượng data 3G, nhờ vào các công nghệ nén dữ liệu cũng như các thủ thuật cache data, đồng thời có thêm lựa chọn giảm kích thước ảnh tải xuống để cho tiết kiệm. Về cơ bản Onavo Extend sẽ cài đặt 1 VPN trên máy của bạn, từ đó chuyển hướng dữ liệu đi qua server của họ trước, tại đây dữ liệu sẽ được nén và trả về máy người dùng. Nếu bạn đã dùng trình duyệt Opera thì sẽ quen với chuyện này, tuy nhiên giải pháp của Onavo Extend cho may android ngoài việc có tác dụng với duyệt web thì nó còn có tác dụng với tất cả các dịch vụ khác liên quan đến data 3G.
Chạy nhẹ, tốc độ load nhanh, tiết kiệm data và tiết kiệm tiền đó là những gì ứng dụng tai Onavo Extend muốn cung cấp cho người dùng. Onavo Extend cho phép người dùng tận dụng tối đa gói dữ liệu mình đang sử dụng mà không phải thay đổi cách sử dụng điện thoại của bạn. Onavo Extend cho phép tối ưu data khi bạn sử dụng smartphone và máy tính bản trên nền tảng Android

Yêu cầu : 2.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk

Hình ảnh

Xem thêm các ảnh khác

Yf6h1FLGzqSWmNmznesvg4der_u7aBcELDK5tQbAx0qq6jdeGv  tOHOq9el5bFOcb3m8q=h900
IO_pHZdutV5YYv9wbftxOdhNP0vU3sWwF-zPFBDSg0_7fvjHGeWcX0E4DlLFGjK_58Dj=h900

fM-g2CYGBE8D-GH4aCx3KIEa_l1bAVZyFYqM7LBS6OeizrURNRPFRU71DkXf_Vb  bEAc=h900
Link download

[HIDE-THANKS] Data Savings | Onavo Extend 1.3.2 on GooglePlay

or

Data Savings | Onavo Extend 1.3.2
[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây