• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đẩy hộp - Game của trí tuệ

kilo1511

Game đẩy hộp thuộc thể loại game trí tuệ đối kháng. Bạn hãy dùng trí thông minh của bạn để đẩy các hộp vào đúng vị trí của nó cần phải ở đó để lấy chiếc chìa khóa vượt qua cánh cổng thần kỳ.

Khi lên cấp thì theo từng nhiệm vụ khó mà có những danh hiệu nhất định. Vậy khả năng tư duy của bạn đến đâu? Hãy cùng thử tài với game đẩy hộp trên điện thoại của mình nào!

Trò chơi đẩy hộp này có dạng bảng ô vuông. Và nó có một số khối vuông được đẩy đến đích. Bạn phải đẩy từng khối vuông một, và không thể kéo, cũng như không thể đẩy một dãy hai hay nhiều khối, phải làm đúng theo trình tự đã đặt ra mới được.

Tải: Đẩy hộp - Game của trí tuệ

honghaa6

Game này ngày trước chơi trên mấy cái tivi tàu cũng thấy rất hay. Mà bạn có phiên bản cho N8 không ạ??