• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đèn Pin UIQ3.0 Việt Hoá - G900 Torch UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P

Trước hết xin gửi lời cảm ơn đến chân thành đến SM Kojiro SV Tinh_la_gi đã chỉ bảo tận tình để mình biết đến việt hoá.Đây là sản phẩm việt hoá đầu tay của mình,còn khá là đơn giản.Mong các bạn ủng hộ và chỉ bảo thêm.
Yêu cầu:
+ MÁy đã hack
+ Xoá bản tiếng Anh mới cài đc bản này nhé
!

anhchay999

kè kè kè ... mở hàng cái ...
Tuy đơn giản nhưng anh em vào mở hàng cho anh Công Voi đi, ủng hộ ... để anh cho ra nhiều cái to hơn nhé .=D>

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Công sao cái tên PM G900 Torch không VH cho nó một cái tên khác , chẳn hạn như Đèn Pin_UIQ3 ......

vnpt1706

ủng hộ congvoi nào (mặc dù không xài ,vì bản thân máy đã có chế độ mở Flast ) Hi!! thấy VH là tốt à!

Caohieu88

Em cũng chuẩn bị có sản phẩm đóng góp cùng với anh Công rùi, chúc mừng anh với tác phẩm đầu tay. Cái gì lần đầu cũng là ý nghĩa nhất!!!
PS: Mấy hôm nay anh được đi Shopping cùng chị P.Anh thích thật :D

CongVoi

Super V.I.P
Em cũng chuẩn bị có sản phẩm cạnh tranh với anh CongVoi rùi, chúc mừng anh với tác phẩm đầu tay. Cái gì lần đầu cũng là ý nghĩa nhất!!!
PS: Mấy hôm nay anh được đi Shopping cùng chị P.Anh thích thật :D

Anh đang chờ sản phẩm của chú đây :D.Thích cái j mà thích hả e,đi bộ cả ngày mệt rã rời luôn ý :(:)((

minhrau35hcm

Trước hết xin gửi lời cảm ơn đến chân thành đến SM Kojiro SV Tinh_la_gi đã chỉ bảo tận tình để mình biết đến việt hoá.Đây là sản phẩm việt hoá đầu tay của mình,còn khá là đơn giản.Mong các bạn ủng hộ và chỉ bảo thêm.
Yêu cầu:
+ MÁy đã hack
!

anh Công cho em xin cái icon pin sóng giống như hình trên nha ! cám ơn anh .

shadow141206

Yêu cầu:
+ MÁy đã hack
!

Thanks anh Congvoi một phát ...! Chúc anh ngày càng Việt hóa đc nhiều CT hơn nữa, biến UIQ thành VN Phone lun !!! =D>=D>=D>

kentv009

Trong đt g900 đã có sẵn chức năng đèn pin, nhưng dù sao cũng là bản việt hóa ^^ thanks a congvoi ^^

Caohieu88

Trong đt g900 đã có sẵn chức năng đèn pin, nhưng dù sao cũng là bản việt hóa ^^ thanks a congvoi ^^

Vì đây là PM được MOD lại dành cho tất cả các dòng máy UIQ từ G900 khi mà nó mới ra đời mà bạn. Để G900 ko còn độc quyền đèn pin được nữa :))

kentv009

Vì đây là PM được MOD lại dành cho tất cả các dòng máy UIQ từ G900 khi mà nó mới ra đời mà bạn. Để G900 ko còn độc quyền đèn pin được nữa :))

ái chà!!! thì ra là zậy...tại mình cũng mới gia nhập UIQ nên k rõ về các dòng khác :))

anhduongvn

Anh có File Tiếng Việt cho G900 này không ? up cho em với , em tìm trên Forum PDAViet này không thấy . Thanks anh trước :|

namhung

chỉ là thay đổi giao diện của chuong trình đèn pin thôi mà. nếu cái CT này làm đèn pin sáng hơn đc thì hay

ugly_benny

công ơi, cho hỏi, khi cài nó đòi chỉnh về ngày 18/11/09. chỉnh xong nó đòi phải signed mới cài dc, giải quyết sao?