• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Design Gdesk iPhone kéo vuốt bản 0.33

calvinklein87

thi cử đã xong rảnh ngồi thiết kế geck chơi nên post lên cho ae xem thử nè!!! bản này bạn cứ kéo wa trái or phải nha giống như iphone đó...ka..ka
còn nhiều thiếu sót bạn nào bổ xung thêm thì post lên đây lun nha..
có tấm hình nào màu đen bóng làm nền thì ok lém..
xài thử cho ý kiến nha!!!

---> Download : Design Gdesk iPhone kéo vuốt bản 0.33

Last edited by a moderator:

Caohieu88

Chúc mừng anh Calvin với tác phẩm Gdesk đầu tay, hôm nào rảnh anh viết một bài hướng dẫn anh em làm và sử dụng nhé ^ ^ ! Việc thiết kế mỗi người góp một tay thì mới thành công, mong bài của anh sớm :D
PS: Lâu rùi ko chat với anh, anh sắp đi chưa???

Caohieu88

Em thử thì cũng bị lỗi, có thể do anh Calvin cố tình thêm đuôi .7z để attach, download về chỉ cần xóa .7z đi là được. KO biết có phải ko?

shadow141206

Thank anh !!!! Đẹp lắm =D>

P/S: nhưng, mấy cái icon bự quá, che hết khoảng trống nên hơi khó kéo !!!

calvinklein87

theo lời yêu cầu mình up lại đây!!!
các bạn dow về bỏ đuôi 7z đi giải nén là ok ngay ah!!!!
mình đã làm như vậy thấy ok

calvinklein87

Chúc mừng anh Calvin với tác phẩm Gdesk đầu tay, hôm nào rảnh anh viết một bài hướng dẫn anh em làm và sử dụng nhé ^ ^ ! Việc thiết kế mỗi người góp một tay thì mới thành công, mong bài của anh sớm :D
PS: Lâu rùi ko chat với anh, anh sắp đi chưa???

thank sự wan tâm của Hiếu mình chia tay với em p990i đổi wa n95 sài rùi nên cũng ít ghé lại diễn đàn có con ghệ sài p1 nên lâu lâu đổi máy vọc ít đó mà!!!
vẫn trung thành với PDAviet nói chung và UIQ nói riêng... sẽ cố gắng kiếm nhiều tác phẩm để share cho ae...
Hiếu lâu rùi cũng ko có tác phẩm nào ta?? bữa nào chat nói chuyện chơi!!! lâu we rùi...mình buzz hiếu hoài mà hem thấy...

calvinklein87

cái này ko phải là file cài đặt bạn nhé.... bạn đã có gdeck 0.33 thì bạn mở gdeck lên chọn loaddegin sau đó chọn vào thư mục bạn tải là ok
chúc thành công

tuanloan

đúng là một tác phẩm đẹp nhưng mà có ai load thành công chưa ạ?e thử rồi mà vẫn chưa được.sau khi load màn hình chỉ hiện lên một màu xanh va mấy cái biểu tượng chấm tròn bị lỗi thôi ạ?

calvinklein87

các bạn phải cài gdeck 0.33 vào nha!!! sau đó load file này
và thế là tận hưởng thui...mình cài hầu như là phần nềm chuyên dụng ko đó hầu như máy nào cũng có
load ok là ko bị lỗi đâu Hiếu thử chưa nè!!!

calvinklein87

mình post lại Phần mềm Gdeck và file iphone để load nè các bạn dow về sẽ có 1 file sis cài vào máy sau đó chọt vào màn hình xanh chon cữ degin chọn loaddegin và chọn file.gdd đợi 1 lúc và hưởng thụ nhé
chúc thành công

Lincoln

123

cài gdesk rồi file kia muốn load thì fai thực hiện thế nào vậy bác

chưaa dùng Gdesk bao giờ nên lúa wa dc9 rồi thank

Last edited by a moderator:

makuskiller

Xin cho e hỏi bản mod này có kéo vuốt wa lại giống iphone ko ah? hay là chỉ bấm nhẹ vào biểu tượng để link wa trang khác ah? e cũng có cài thử mấy bản mod khác đều ko kéo vuốt nhưng iphone mà chỉ vuốt vào biểu tượng để wa trang khác thui ah. xin pác chỉ giáo ah! cám ơn nhìu=D>