• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Desire Friend Stream/ Yahoo mail on desire

stupidpilot

Mình mới dùng Desire đc 1 tuần, sau một thời gian thì mình có một số thắc mắc về friends stream va mail của con này:

1/ Friends stream mình không thể log in facebook dc (báo lỗi service unavailable) mặc dù mình đã config DNS rồi, nếu dugn2 browser hay opera thi vào FB bt(facebook.com, m.facebook, touch.facebook deu dc) nhưng nếu qua apps FB có sẵn hay friends stream thì ko đc?? mình dùng wifi VNPT

2/ Mình dùng Yahoo mail và mình muốn log in và sync nó vào cái apps Mail mà desire có sẵn, mình phải làm sao? mình set account trong mục setup nhưng nó toàn báo lõi sever not respond to your request??

Cám ơn rất nhiều :)

ninhnd

Mình mới dùng Desire đc 1 tuần, sau một thời gian thì mình có một số thắc mắc về friends stream va mail của con này:

1/ Friends stream mình không thể log in facebook dc (báo lỗi service unavailable) mặc dù mình đã config DNS rồi, nếu dugn2 browser hay opera thi vào FB bt(facebook.com, m.facebook, touch.facebook deu dc) nhưng nếu qua apps FB có sẵn hay friends stream thì ko đc?? mình dùng wifi VNPT

2/ Mình dùng Yahoo mail và mình muốn log in và sync nó vào cái apps Mail mà desire có sẵn, mình phải làm sao? mình set account trong mục setup nhưng nó toàn báo lõi sever not respond to your request??

Cám ơn rất nhiều :)

nếu bạn dùng wifi của vnpt ko vào đc là đúng rồi.muốn hiện fb trên friend stream thì chỉ có dùng 2g hay 3g thôi,mình đang dùng 2g của beeline chạy nhanh như 3g luôn.

pm mail mặc định ở các bản rom trên desire chỉ vào đc gmail thôi