• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Desire không bật được WiFi sau khi Up 2.2?

hupudu

Báo cáo các bác là em Desire của e đang chạy 2.2 ( update OTA) rất ok. Hôm qua vào mạng thấy có báo có System update, e cho up xong thì ôi thôi, không bật được chế độ thu sóng wifi nữa (báo error trong setting - wireless & network - Wifi). Bác nào biết cách khắc phục chỉ em với. Cảm ơn các bác.

ducdl2

Báo cáo các bác là em Desire của e đang chạy 2.2 ( update OTA) rất ok. Hôm qua vào mạng thấy có báo có System update, e cho up xong thì ôi thôi, không bật được chế độ thu sóng wifi nữa (báo error trong setting - wireless & network - Wifi). Bác nào biết cách khắc phục chỉ em với. Cảm ơn các bác.

Bạn cần tạo 1 goldcard up lại bản rom ship 2.2 ban vừa update ,up bằng file Ruu.exe nghe bạn vào link dưới tìm bản rom ship:
http://www.shipped-roms.com/shipped/Bravo/

DUYAT

mình cũng có bị như vậy sau khi bạn wipe full up lai rom sẽ hết

hupudu

Em làm theo cách của bác Ducdl2 và đã ok. Cảm ơn các bác đã trợ giúp.