• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Diamond chỉ dùng được SIM Beeline?

leonam

các bác cho em hỏi,ê mới mua con diamon.nhưng sài dc sim beeline ah,gắn sim mạng khác vô thì nó khởi động đến logo htc rồi lại khởi động lại.ko vào win.mình gắn lai sim beeline thì lại ok.chỉnh chọn mạng manual thanh sim mình gắn cũng ko dc.các pro giúp đỡ mình với.
theo em nghĩ là chỉnh thông số hay gì đó trong setting.em sợ up room lắm.hix
thông số ở device information là như thế này
operator version :V03 by pdaviet
rom version :1.93.831.03 wwe
rom date :09/07/08
radio version :1.20.Olinex
protocol version :52.26a.25.09H

thông số như vậy là đã hardspl chưa?mình khắc phục tình trạng sim như thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

azncrip234

bạn thử up radio khác xem sao
mình đang sd bản RADIO_DIAMOND_GSM_1.17.25.09 thấy ổn lắm
up như up rom ah. up bắng ppháp trực tiếp từ thẻ nhớ nhanh lắm 2 3 phút là xong ah

các bác cho em hỏi,ê mới mua con diamon.nhưng sài dc sim beeline ah,gắn sim mạng khác vô thì nó khởi động đến logo htc rồi lại khởi động lại.ko vào win.mình gắn lai sim beeline thì lại ok.chỉnh chọn mạng manual thanh sim mình gắn cũng ko dc.các pro giúp đỡ mình với.
theo em nghĩ là chỉnh thông số hay gì đó trong setting.em sợ up room lắm.hix
thông số ở device information là như thế này
operator version :V03 by pdaviet
rom version :1.93.831.03 wwe
rom date :09/07/08
radio version :1.20.Olinex
protocol version :52.26a.25.09H

thông số như vậy là đã hardspl chưa?mình khắc phục tình trạng sim như thế nào?

bạn có thể cho mình biết máy của bạn dã bung chua?còn tem chính hảng không bạn?có sũa chua?chân Sim có dấu vết gì không?mình sẻ hổ trọ nếu có thể,chúc vui