• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Disk Cleaner v1.25 - Trình dọn dẹp máy hiệu quả nhất (Update #16 - 04/10/

tommynguyen1961

Disk Cleaner v1.20
Trình dọn dẹp máy hiệu quả nhất

Chương trình này có công dụng dọn dẹp rác trong điện thoại của bạn rất hiệu quả như xoá các file :

1. crashlog*.* & freezelog*.* trong C:\Private\2000aa01 và C:\Logs\CrashLogs.
2. *.mbm trong C:\Private\10205ab5
3. *.* trong C:\System\Data\Opera\Opera\Cache4
4. global.dat trong C:\System\Data\Opera\Opera
5. QMapp.ini trong C:\Private\100051e3.
Nó bao gồm luôn chương trình "Delete_OldInstall " luôn (là chương trình xoá tất cả những file .sis trong D:\Private\10202DCE).
Phiên bản này có rất nhiều chức năng trong đó cho các bạn dọn dep. Nó cũng có chức năng xoá danh sách người nhận tin nhắn (message recipients)
.

Caohieu88

Phần mềm hay chuẩn không cần chỉnh, có những developer vì UIQ như vậy thật đáng quý :(( .Thanks anh Tommy ^ ^ ^ ^

a2king

có bảo đảm là k xóa nhầm file hệ thống hay xóa k sạch file rác k vậy bạn ??? nếu bảo đảm thì tuyệt quá

NokuaN70

Well-Known Member
có bảo đảm là k xóa nhầm file hệ thống hay xóa k sạch file rác k vậy bạn ??? nếu bảo đảm thì tuyệt quá

Bạn cứ yên tâm, vì người viết chương trình đã test rồi mới chia sẽ cho cộng đồng UIQ. Yên tâm mà test đi nhé.

Posted via Mobile Device

conkhikho123456

Bác Tommy này, sao mỗi lần em nhấn vào cái attach để tải về thì nó cứ hiện lên thông tin liên lạc của bác không vậy!!!????

lethingochang

Càng ngày UIQ càng có những ứng dụng kết hợp nhiều ứng dụng trong 1 chương trình thật là tiện lợi.
Thanks anh Tommy.;)

NokuaN70

Well-Known Member
Bác Tommy này, sao mỗi lần em nhấn vào cái attach để tải về thì nó cứ hiện lên thông tin liên lạc của bác không vậy!!!????

Bạn đừng click chuột trái nữa, mà click chuột phải lên file đính kèm, sau đó chọn Save target as là xong.

Posted via Mobile Device

xenosensi

đã thử nghiệm thành công trên W950i.. có thể nói đây là chương trình làm sạch hệ thống tốt nhất luôn đó.. thx chủ thớt

O9xx19xx29

Lâu lắm mới thử uiq3 - cái này nhanh và vòe 1 cái đã clean được ~ 600 KB - cũng W950i :D

Caohieu88

Disk Cleaner v1.25 PGTeam

1.25
-Add some files to delete
-Solve some English problem