• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

♥♥♥[DL DesireZ v3.3 final][DL Data2SD/Ext4 v2.3][Nand/SD/MAGLAR]♥♥♥

drmom

Các Bác cho em hỏi, em muốn Flash lai trên Nand+Ext mà không tự động Backup phần mền đã cài đặt(E muốn trở về tình trạng sau Flash lần đầu tiên), thì làm thế nào a? E Flash bản 3.4 lại và máy tự động cài lại các apps đã cài nhưng nhiều app bị Force closed quá! Em cám ơn các Bác! Chúc các Bác năm mới sức khỏe!

tuanlia

có bác nào bị lỗi dùng hết sạch pin, cắm sạc bật lên máy reset trở về như trước khi cài app đồng thời ko down từ market được nữa ko? mình đã up lên bản NAND v3.4

Mình dùng bản này thấy chạy cũng nhanh nưng thấy 1 yếu điểm là không kết nối với 91 PC Suite for Android để cài một lúc nhiều phần mềm. Mình dùng các bản khác đều kết nối và cài được theo kiểu này thấy rất tiện dụng. 91 PC Suite for Android có thể save apk nữa. Khi mình đã update các phần mềm dùng 91 PC Suite for Android save lại để cài các lần sau.

tienmanh146

Các Bác cho em hỏi, em muốn Flash lai trên Nand+Ext mà không tự động Backup phần mền đã cài đặt(E muốn trở về tình trạng sau Flash lần đầu tiên), thì làm thế nào a? E Flash bản 3.4 lại và máy tự động cài lại các apps đã cài nhưng nhiều app bị Force closed quá! Em cám ơn các Bác! Chúc các Bác năm mới sức khỏe!

bạn cài Recovery rùi wipe data / factory reset + wipe cache là được thui

T

tainguyentan

Guest
Đã có bản 3.5 rồi, mà thằng dev nó ko có làm bản zip, chơi tạm bản SD vậy.

lephucvnit

Minh vua up ban rom nay len nhung loay hoay mai khong the vao duoc 3G cac bac co biet cach nao khong chi minh voi...
Thanks cac bac nhieu..
Di lam nhieu khi fai dung ngoai duong check mail ma the nay chac chet..
Cau hinh het roi ma van khong vao dc

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

tienmanh146

Minh vua up ban rom nay len nhung loay hoay mai khong the vao duoc 3G cac bac co biet cach nao khong chi minh voi...
Thanks cac bac nhieu..
Di lam nhieu khi fai dung ngoai duong check mail ma the nay chac chet..
Cau hinh het roi ma van khong vao dc

chưa thấy ai có lỗi như bro :-??