• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đô vật 2010, Game cũ hổ trợ máy mới

Status
Không mở trả lời sau này.

batluudanh88

(ảnh mang tính chất minh họa)

http://www.mediafire.com/?dmmnkmm1vf5

batluudanh88

sory vi mình không đủ điều kiện, bạn thông cảm, down về chơi được thì chơi, không được thì xóa

kakalik

sory vi mình không đủ điều kiện, bạn thông cảm, down về chơi được thì chơi, không được thì xóa
oài.......
1 câu nói kinh điển....
lỡ khi link chứa virus thì xóa hết cài lại máy hả....:-?
ko ghi rõ chơi cho N97 hay 5800 nữa....

batluudanh88

bạn ơi mình đả post game trong s60v5 mà bạn còn cần phải hỏi cho 5800 hay n97 nửa à, nản thiệt. Còn chuyện link chứa vỉut thi bạn khỏi lo, không có viut đâu tui đâu ác mà post bài kèm vỉut. Còn mấy bạn kia củng thông cảm giùm mình tìm game để post lên cho các bạn mà còn bị bắt lổi này nọ, nản hơn. Mình đả nói mình không có điều kiện để test mà bạn nhìn lại hồ sơ đi mình xài loại máy nào. Nếu các bạn không thích thì nhờ mod xóa đi Thank!

lilknightst

Tất nhiên là phải nói rõ ràng cho máy nào rồi s60v5 có 5 7 loại.post bài kiểu này mình nghĩ a e ko cần đâu.Bạn nên đưa vào cập nhật thì hơn.Chưa thấy chủ topic nào khó chiu ntnay`

batluudanh88

Vậy cho mình hoỉ s60v5 gồm 5 7 loại là 5 7 loại nào vậy bạn? mà hình như theo mình biết nokia hiện chỉ có 5800 n97 và n97 mini thuộc dòng s60 v5 thoi bạn à, với lại game java đều hổ trợ tất cả các máy, chủ yếu là loại màn hình thôi, game này hổ trợ màn hình 640 x 360 thì các máy như n97 hay 97 mini 5800 đều sử dụng được, bộ bạn không biết đều nay ah

tuan_de2005

Vậy cho mình hoỉ s60v5 gồm 5 7 loại là 5 7 loại nào vậy bạn? mà hình như theo mình biết nokia hiện chỉ có 5800 n97 và n97 mini thuộc dòng s60 v5 thoi bạn à, với lại game java đều hổ trợ tất cả các máy, chủ yếu là loại màn hình thôi, game này hổ trợ màn hình 640 x 360 thì các máy như n97 hay 97 mini 5800 đều sử dụng được,
bộ bạn không biết đều nay ah

N97 và N97 mini có bàn phím, 5800 không có bàn phím

batluudanh88

Chủ yếu là game hổ trợ màn hình kìa, còn có bàn phím hay không vẩn chơi được mà, spam hả?

tuan_de2005

Chủ yếu là game hổ trợ màn hình kìa, còn có bàn phím hay không vẩn chơi được mà, spam hả?

Nếu game bạn post chơi bằng cảm ứng trực tiếp trên màn hình thì 5800, n97 đều chơi được, nếu phải chơi bằng phím cứng thì chỉ có n97 chơi được. Chủ topic nóng tính và ngoan cố

Chỉnh sửa cuối:

cau3dtn

Nếu game bạn post chơi bằng cảm ứng trực tiếp trên màn hình thì 5800, n97 đều chơi được, nếu phải chơi bằng phím cứng thì chỉ có n97 chơi được. Chủ topic nóng tính và ngoan cố
thông cảm vì chủ topic chỉ xài 3 máy N81-8Gb, 5700, N70 :))

batluudanh88

OK nếu nói như bạn thì nhửng ai xài điện thoại cùi bắp không được vô pdaviet à, toàn spam, nếy vậy 4rum này chỉ cho nhửng ai xài 5800 hay n97 mới chơi được à, mình đâu yêu cầu mấy bạn phải down game này, thích thì down không thích thì thôi nói nhiều làm gì, mình đang nhờ mod xóa bài, đừng spam nửa ok

batluudanh88

ok cứ spam thoải máy, cất công tìm tòi spost lên để bị chọc quê à. À mà bạn không biết Omnia HD củng sử dụng Symbian OS v9.4 như N97 hay 5800 à , nản:-?:))

Chỉnh sửa cuối:

cau3dtn

OK nếu nói như bạn thì nhửng ai xài điện thoại cùi bắp không được vô pdaviet à, toàn spam, nếy vậy 4rum này chỉ cho nhửng ai xài 5800 hay n97 mới chơi được à, mình đâu yêu cầu mấy bạn phải down game này, thích thì down không thích thì thôi nói nhiều làm gì, mình đang nhờ mod xóa bài, đừng spam nửa ok
ý mình ko to tát sâu đặm thế .đừng cảm nhận sâu sắc quá .:( thân

Status
Không mở trả lời sau này.