• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng hồ thể thao VIỆT HÓA

thanhtu8888

Phiên bản việt hóa đầu tiên nếu có sai sót gì mong anh em thông cảm nha :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhtu8888

Nhìn hình thấy chữ dính hết vào nhau thế kia. Giống vợ chồng mới cưới quá>> Đi đâu cũng dính...=))

trời ạ đã nói là mới việt hóa lần đầu mà để chữ cách ra văng mất tiêu :-?

hoanghuy16vn

ok để mình thử lại :D
Bạn dùng phần mềm FreeRSC v1.3 anhtamhcm đã dịch và post trên diễn đàn mà dịch, pm này cũng có chức năng xuất tệp tin ra .Txt rồi lại nhập lại file.Txt để dịch tự động như siêu dịch nhưng hay hơn siêu dịch là mỗi string được 255 ký tự -> tha hồ dịch. Nếu biết kết hợp siêu dịch với FreeRSC và Mobihex thì dịch vô đối!

thanhtu8888

Bạn dùng phần mềm FreeRSC v1.3 anhtamhcm đã dịch và post trên diễn đàn mà dịch, pm này cũng có chức năng xuất tệp tin ra .Txt rồi lại nhập lại file.Txt để dịch tự động như siêu dịch nhưng hay hơn siêu dịch là mỗi string được 255 ký tự -> tha hồ dịch. Nếu biết kết hợp siêu dịch với FreeRSC và Mobihex thì dịch vô đối!

đã sửa xong nhưng mình sài siêu dịch đang tìm hiểu FreeRSC :-?

onlylove80

đã sửa xong nhưng mình sài siêu dịch đang tìm hiểu FreeRSC :-?
spam ty na... Mình cũng đang mày mò Vh phần mềm.. Với những người thạo rồi thì qúa đơn gjản còn với mình thì rắc rối wa.. Làm đc cái này thì lại lỗi cái kia.. Hic..

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
spam ty na... Mình cũng đang mày mò Vh phần mềm.. Với những người thạo rồi thì qúa đơn gjản còn với mình thì rắc rối wa.. Làm đc cái này thì lại lỗi cái kia.. Hic..

Posted via Mobile Device

Dùng siêu dịch bản 0.73 của bác8 ấy, và bài hướng dẫn tạo và sao lưu dữ liệu của thangnd31082 làm chủ topic làm theo cách của anhtamhcm đây này, quá nhanh và gọn gàng http://pdaviet.net/showthread.php?t=62859 b-):-?