• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

**Doremon**v1.12

TRUONGPR0

Những hình ảnh ghi dấu những năm tháng tuổi thơ.DOREMON Nhân vật trong truyện tranh mà chắc hẳn ai trong mỗi chúng ta đều biết. Doremon v1.12 là 1 pm giúp tạo ra chú mèo máy DORemon chạy tung tăng trên màn hình giao diện chính của máy. Trông rất sinh động. Note:sau khi cài đặt pm này phải khởi đông lại máy

Không ồn ào,không phô trương !Down là hiểu
DOWNLOAD Now<<<
http://www.4shared.com/file/225830141/5354c754/DORAEMONV112.html

Chỉnh sửa cuối:

pinochio09

mình cài và chạy thử rồi, thấy cũng rất ngộ nghĩnh và đáng yêu. Hix, nhưng hơi tốn pin. giờ mình muốn gỡ bỏ nó thì phải làm sao đây bạn? Mình dùng Fileman, vào app nhung ko tìm thấy folder của nó đâu. Mình đã tìm trong program xoá file *.exe của nó, nhưng nó vẫn còn. Rất mong bạn chỉ giúp.:((

pinochio09

Cảm ơn bạn, mình đã làm như thế rồi.Hình Doremon ko còn, nhưng mỗi khi từ màn hình chờ vào menu thì vẫn thấy có hình ô vuông (ko có hình doremon) xuất hiện,và ...vẫn tốn pin bạn ạ! Có cách nào trị tận gốc ko bạn? Đừng bảo mình 4m máy nhá,lấy lại sđt mệt lắm!:|

MaKimLien

Member
Dùng sisbom bung phần mềm đó ra.Sau đó dùng xplore xóa các thư mục theo đường dẫn.

TRUONGPR0

Tốn pin thì có nhiều nguyên nhân. B kiểm tra lai máy b đi chưa chắc là do pm này gây ra đâu. Minh dùng thấy vẫn ổn mà có sao đâu.Nếu b muốn xóa tận gốc thì vào app manager xoa Doreamon v1.12 là mất hết ko cần sisboom. Xplore gi cho mệt

MaKimLien

Member
Dùng tốn pin thật đó.Ở phiên bản trước mình test thử thấy tốn pin lắm.Còn về remove thì trên bạn ý đã nói bạn ý vào app mng xóa mà không hết nên mới bảo cách xóa tận gốc

pinochio09

mình vào cả program và insall, xoá tất tần tật liên quan tới doremon rùi mà ko hết. Chắc phải 4m máy thui, nếu các bạn ko chỉ giiúp. Cũng tốn pin thật mà, vì trước và trong khi dùng anh chàng này, mình ko dùng j khac. cảm ơn các bạn đã júp đỡ.

Thangnd31082

Hơi tý là 4mart máy sao đành bạn ơi. Mọi pm cài xong đều gỡ ở appmanager mà.
Đã trót xóa dữ liệu rồi thì cài lại lần nữa rồi vào appmanager xóa hết liền hà.

pinochio09

cảm ơn bạn nhiều,mình làm và gỡ được rùi. Mình còn rất nhiều điều ko biết nên rất mong và cảm ơn những giúp đỡ của mọi người.