• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Down từ IOS 7 XX về 6 xx có được không khi đã có SHSH

hoadainhan70

Active Member

Như trong ảnh trên , Tôi có lưu SHSH nhưng không nhớ là của phiên bản hệ điều hành IOS Nào Vậy là Tôi dùng công cụ f0recast-v1.4.2 để check và thấy như hình , Xin hỏi mọi người là Tôi có thể tải IOS 5.1.1(9bB206 ) về và tiến hành restore cho Ipad 3 đã chót nang cấp lên IOS 7 XXX được khong
Mong hồi âm

hoadainhan70

Active Member
Buồn thúi ruột gan ,
Cơ bản thì không phàn nàn gì với IOS 7 DƯNG MÀ không JB Pin thì hết nhanh quá , tối hôm trước , lúc đi ngủ , còn tắt hẳn Ipad 3 khi pin 80 % ( Tắt hẳn bằng cách giữ nút nguồn mấy giấy và gạt ngang khi màn hình hiển thị Screen off ) Thế mà hôm sau sáng dậy pin chỉ còn 38 %
Liệu sau này Apple có cho mọi người về lại những phiên bản cũ của IOS không nhề Mod ơi

cau3dtn

Mình cũng có ssh 6.1.2 cho ipad 2 mà có xuống đc đâu . Ko nói vấn đề khác của os 7.x chỉ hao pin là ức chế roài sạc suốt. Đang mong một ngày tươi dẹp về lại 6x.

bigboo

Buồn thúi ruột gan ,
Cơ bản thì không phàn nàn gì với IOS 7 DƯNG MÀ không JB Pin thì hết nhanh quá , tối hôm trước , lúc đi ngủ , còn tắt hẳn Ipad 3 khi pin 80 % ( Tắt hẳn bằng cách giữ nút nguồn mấy giấy và gạt ngang khi màn hình hiển thị Screen off ) Thế mà hôm sau sáng dậy pin chỉ còn 38 %
Liệu sau này Apple có cho mọi người về lại những phiên bản cũ của IOS không nhề Mod ơi

máy mà nhanh hết pin thế thì chai rồi chứ còn j nữa
chỉ có iOS 7.0 beta 1 mới có chuyện sụt pin như thế