• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Driver Easy - Cài đặt Driver cho tất cả các mainboard

AndyCuong

Supper Moderators
Driver Easy V2.51

Driver Easy sẽ được tự động phát hiện phần cứng máy tính của bạn tự động trong 1 ~ 3 phút

Trình điều khiển dễ dàng đã tìm ra tất cả các trình điều khiển & cập nhật, hãy nhấp vào nút Get Driver để có được các driver mới nhất được cập nhật .

Chỉ cần tải các trình điều khiển như bạn muốn, để sử dụng cá nhân của bạn miễn phí của nó!

Sẵn có trên phiên bản chuyên nghiệp, Driver dễ dàng cho phép bạn dễ dàng sao lưu, khôi phục và gỡ bỏ cài đặt trình điều khiển .

Với giao diện người dùng thân thiện, dễ dàng điều khiển có thể giúp bạn tiết kiệm quá nhiều thời gian và năng lượng để tìm ra các trình điều khiển mới nhất của máy tính của bạn. Không được gây phiền nhiễu, nó hoàn toàn tương thích với mọi hệ điều hành Windows XP hiện tại <including 32bit, 64bit, XP Vista 32bit, 64bit, Vista Windows 7 32bit, window7 64bit>.

Nhờ công nghệ Công nghiệp hàng đầu của mình, trình điều khiển phần cứng 100.000 + cơ sở dữ liệu, hàng ngày cập nhật trình điều khiển hỗ trợ, Driver sẽ dễ dàng hơn ổ đĩa máy tính của bạn nhanh hơn và đảm bảo hệ thống của bạn chạy thêm an toàn và ổn định.

[DOWNLOAD]http://cdn.drivereasy.com/download/drivereasy.com/DriverEasy_Setup.exe[/DOWNLOAD]​

soul_of_thedevil

Bạn muốn thì tìm trên NET ở PV chỉ có chia sẻ như vậy mà thôi!

đơn giản với quan điểm của em thì dùng trial chỉ khác ở tốc độ dow và chức năng dowload all thôi . ko mún trả phì thì nên chấp nhận , minhf xài chùa thì cũng phải nghĩ đến công sức họ đa vie3ets ra phần mềm