• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DRIVER WIN XP CHO LAPTOP_ HP DV6500

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Driver laptop HP DV6500 sử dụng chip AMD chạy HDH Win XP các bạn nào cần có thể đao load về dùng cái này mình cũng đã thử cài cho máy của bạn tes ok lắm .

DOWNLOAD TẠI ĐÂY

hungfvl

thì mình cũng biết thế nhưng khi chạy thì nó k chạy đc. click vào nó có chạy đc đâu k hiện tg j xảy ra hết.

anhtamhcm

thì mình cũng biết thế nhưng khi chạy thì nó k chạy đc. click vào nó có chạy đc đâu k hiện tg j xảy ra hết.

Cài Windows 7 vào là có tất cả (Hỗ trợ tất cả Laptop). Đỡ mất công>:)

nhatrang38

Driver laptop HP DV6500 sử dụng chip AMD chạy HDH Win XP các bạn nào cần có thể đao load về dùng cái này mình cũng đã thử cài cho máy của bạn tes ok lắm .

DOWNLOAD TẠI ĐÂY

mình chạy cũng không được!
chỉ mình với hp dv6510eo chip amd nvidia geforce 8400gs cài còn thiếu driver như sau
broadcom 802.11b/g
nvidia nforce networking controller
nvidia network bus enmerator
"ohci compliant iee 1394 host controller
nvidia network bus enumerator
nvidia nforce pci system management
nvidia nforce system management controller"
lỗi như vậy ai biết chỉ mình với cho mình link download mấy cái driver con thiếu trên nhé!mình chạy winxp .bác Thoai_DakMil ơi bác xem lai thư sao minh chạy cái file của pro ơ trên không được vậy?cần cài thêm phần mềm gì không bác?