• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐUA XE THÚ ALL SCREEN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Gameloft Rayman Kart S60v3 All Version J2ME By D@nilYcH – Retail
Một game đua xe vui nhộn với nhân vật RAYMAN quá nổi tiếng trong loạt game cùng tên.
Cách chơi quá quen thuộc khỏi cần giới thiệu nhiều.
Game hỗ trợ mọi kích cỡ màn hình.
LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?dmngzlyuugd

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho thêm phần giới thiệu và hướng dẫn cách chơi đi anh trai!

Anh mới down xong nên phải đợi test rồi bổ sung sau nhưng đại khái cũng giống như mấy game đua xe thú khác.

lephunghien

Anh letrungbuuphucdhct dạo này p0st bài nhiều thế.em đang chờ viettel tặng 300 mb gprs để vào thank các bác mà chẳng thấy đâu :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bộ em toàn lướt WEB qua GPRS không hả? Hơi bị sang đấy. Xài WIFI cho rẻ tiền.

rgx120

ghê thật cả trăm lần tải mà ko có cái thank nào,ko có 320x240,ko thì mình thank 1 phát:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
ghê thật cả trăm lần tải mà ko có cái thank nào,ko có 320x240,ko thì mình thank 1 phát:D

Bản màn hình ngang nằm trong box game 320x240 của Nouvo, phải ủng hộ anh em đồng hương mà. Mình đang xài E71 nên đương nhiên phải có bản landscape rồi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
yên tâm,có mình thanks nè,luôn luôn ủng hộ các bạn ;)

Nếu ai cũng có tinh thần như bạn thì anh em sẽ cố gắng tìm và chia sẻ thêm nhiều bài hay nữa cũng không thấy mệt.

Chỉnh sửa cuối:

khanhquan

bác ơi!mình down về chép thẳng vô máy nhưng máy không hiểu,có phải là đổi lại đuôi thành đuôi jar không,bác chỉ mình cách đổi,mình không biết làm sao để đổi

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác ơi!mình down về chép thẳng vô máy nhưng máy không hiểu,có phải là đổi lại đuôi thành đuôi jar không,bác chỉ mình cách đổi,mình không biết làm sao để đổi

Bạn đổi đuôi file từ .7z sang .jar thì sẽ cài vào máy được. Do quy định của diễn đàn nên mình phải đổi đuôi mới kèm file lớn được.