• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Hunter 2 HD v3.1.6 - Phần 2 game nhập vai tuyệt vời của Gameloft!

Status
Không mở trả lời sau này.

hatnaf

Các bác muốn chơi dc thì sau khi copy data vào thẻ nhớ , cài game xong thì nhớ bật Wifi hoặc 3GB lên ( áp dụng cho tất cả các đời máy ) . Sau đó vào game nó sẽ chạy verify File, chạy xong load fim xong đảm bảo chơi dc 100% .

Công nhận HD2 khủng thật, game HD nào cũng chơi dc. Mà rất mượt là đằng khác, thậm chí nhiều khi mượt hơn cả các máy Android gốc :D

Chỉnh sửa cuối:

vanthai1592

Các bác muốn chơi dc thì sau khi copy data vào thẻ nhớ , cài game xong thì nhớ bật Wifi hoặc 3GB lên ( áp dụng cho tất cả các đời máy ) . Sau đó vào game nó sẽ chạy verify File, chạy xong load fim xong đảm bảo chơi dc 100% .

Công nhận HD2 khủng thật, game HD nào cũng chơi dc. Mà rất mượt là đằng khác, thậm chí nhiều khi mượt hơn cả các máy Android gốc :D

Mèo khen mèo dài đuôi hả bác.

hieu138

Công nhận HD2 khủng thật, game HD nào cũng chơi dc. Mà rất mượt là đằng khác, thậm chí nhiều khi mượt hơn cả các máy Android gốc
thật không thê? tớ cũng đang dùng HD nè,nghi ngờ quá,mò cả buổi sáng nay chưa vào được nè,vẫn bị crash:-?

nnq_mm

Mấy bác HD2 tải bản apk ở đâu thế??? 4 cái link apk ở bài 1 đều là của samsung mà

dinhsang1987

Mình down data cho ARM Cortex Processor mà, hic hic

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Cuối cùng cũng chơi được, ra là phải bật wifi nữa mới chơi được, thanks bạn hatnaf nhìu ^^

Chỉnh sửa cuối:

eduvnn

Mình chơi thấy hơi Lag trên Vibrant ROM Bionix 1.3.1 Kernel Overstock 1.43. Có bạn nào bị giống mình không :(

khoaito

Đã test tốt trên HD2 NAND android Desire HD nhé các bác, Game khá hay, đồ họa âm thanh rất tốt.
bạn hướng dẫn cụ thể hơn được không? sau khi giải nén đuơc 1folder 766MB, chép cả folder này vào thẻ phải không?vẫn dùng APK cũ?
Thanks

duylenguyen

sao khi chạy icon game, nó bắt download cái gì đó tới hơn 500mb là cái gì vậy?, mà muốn down thì phải có wifi, mặt dù đã chép folder data vào thẻ theo hướng dẫn, vậy phải down thêm cái đó nữa hả?, xin hướng dẫn giúp mình, thanks!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao khi chạy icon game, nó bắt download cái gì đó tới hơn 500mb là cái gì vậy?, mà muốn down thì phải có wifi, mặt dù đã chép folder data vào thẻ theo hướng dẫn, vậy phải down thêm cái đó nữa hả?, xin hướng dẫn giúp mình, thanks!!

Bạn có chép data vào đúng thư mục chưa? Nếu đúng thì nhấp vào icon sẽ chạy liền k bắt down thêm gì cả. Chắc bạn không để đúng chỗ nên nó không nhận được data và bắt bạn phải down.

duylenguyen

bạn có thể nói rõ hơn không?, mình down về giải nén được một folder trong đó bao gồm cả data và một vài file gì đó, mình chep hết cả folder đó vào thẻ/ gameloft/ game, rồi file cài đặt .apk thì mình không để chung với folder đó như vậy có được không? bạn hướng dẫn giúp mình, thanks!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn có thể nói rõ hơn không?, mình down về giải nén được một folder trong đó bao gồm cả data và một vài file gì đó, mình chep hết cả folder đó vào thẻ/ gameloft/ game, rồi file cài đặt .apk thì mình không để chung với folder đó như vậy có được không? bạn hướng dẫn giúp mình, thanks!!

bạn nên cài file APK vào trước. Sau đó down DATA về giải nén ra sẽ có thư mục GloftD2HP dung lương khoảng 770mb. Bạn chép cả thư mục GloftD2HP vào SD/gameloft/games. Nhớ là game có S nhé

vanthai1592

bạn hướng dẫn cụ thể hơn được không? sau khi giải nén đuơc 1folder 766MB, chép cả folder này vào thẻ phải không?vẫn dùng APK cũ?
Thanks
Bác cài đặt file apk trước, copy file Data đó vào đường dẫn gameloft/game/....(thư mục của game), sau đó bật wifi or 3G, vào game là ok

duylenguyen

hic! vào game chạy phim xong bị out, unintall cài lại, vào game bật wifi thì nó chạy veryflying tới nữa đường thì bị "the application dungeon hunter 2 has stopped. please try again." thử mọi cách vẫn như vậy, help me, thanks!!

assassinzero

HHAHAHA, mình dùng Captivate :D xem xong trailler la out ah, load di laod lại vài lần la ok :D

Status
Không mở trả lời sau này.