• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ebook Xin Lỗi Em Chỉ Là Con Đĩ ( đọc cũng cảm động, ebook thật hay)

miraculous

mình thấy rất nhiều người nói về ebook này,mình ko muốn đọc nó vì cái tiêu đề nghe phản cảm, nhưng rồi mình đã quyết định đọc thử nó. Một câu chuyện thật cảm động về lòng hi sinh... :(
mọi người có hứng thì down về đọc nhé, đây là định dạng PRC các bạn có thể down phần mềm đọc PRC cho Smartphone ở Đây

và file đính kèm ở dưới nè :D

tuyetha

Đây là câu chuyện và một người con gái được sinh ra do một người làm gái gọi lỡ có thai với khách.
Cô gái lớn lên với nghề phục vụ quán bả,nhưng chưa từng một lần tiếp khách,kô có chỗ ở,cô đã đồng ý sống với một người như vợ chồng và nhận lương hàng tháng.
Từ đây đã vẽ nên bao câu chuyện tình cảm,đạo đức con người,về định kiến xã hội.Và cao hơn cả đó là đức hi sinh,hi sinh vì người mình thương yêu dể rồi đến khi rời xa cõi đời người ấy mới biết là cô gái vẫn trong trắng khi đến với anh,và anh cũng là người đầu tiên và duy nhất cô yêu thương,hi sinh cả cuộc đời để anh được thăng tiến.
Câu chuyện rất cảm động,nếu ai chưa đọc thì hãy đọc thử một lần,hoàn toàn kô có tính chất đồi trụy trong câu chuyện này

rider

Tôi cũng đã đọc chuyện này, giọng văn khá hay rất đáng đọc