• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS KHOA HỌC, HỌC TẬP

bluef

Em mạn phép làm cái topic này
Mở đầu là cái Thuyết hấp dẫn mới của bác Kts Bùi Minh Trí. Cái này không phải để tuyên truyền mà để hiểu xem 1 bác Kts nghiên cứu về Vật lý nó thế nào. Em thì em k0 ưa kiểu nghề này múa sang nghề khác lắm, dễ bị mắng là vô phép.

SirKojiro

SÁCH KHOA HỌC, HỌC TẬP

Tại sao khi sửa bài lại không up được file thế nhỉ, đành phải post bài trả lời nhưng như thế anh em lại bảo là Sờ pam nghệ thuật :D

Utxd

Tại sao khi sửa bài lại không up được file thế nhỉ, đành phải post bài trả lời nhưng như thế anh em lại bảo là Sờ pam nghệ thuật :D

Ai bảo sửa bài không up được file, nhấn vào nút "Khung đầy đủ" xem X-(

SirKojiro

SÁCH KHOA HỌC, HỌC TẬP

Gần đến tết rùi chắc cái Hướng dẫn thắt Cravat này sẽ rất rất bổ ích cho anh em đây. Nhiều anh em sẽ không còn phải đi nhờ thắt hộ nữa nhé, quên thì cứ mở ra đọc là OK có cả hình hướng dẫn nhé.

vpxbom

Hướng dẫn sử dụng AutoCad R14

Xin lỗi Mod. Tôi đã tạo chủ đề này nhưng sau khi có lỗi mạng thì nó biến mất tiêu. Do file quá lớn (vì nhiều hình vẽ) nên tôi phải chia làm 4 phần để phù hợp với qui định (<512KB). Bạn cần giải nén *.rar.

Leo08

ủa bạn ơi file này sử dụng font gi vậy. sao tôi dùng isilo đọc mà nó toàn ra kí tự lạ hoắc, hết ô vuông lại dấu hỏi chấm. tôi thử hết các font rùi. bạn có thể convert nó sang pdf hay là test lại font xem..

Chỉnh sửa cuối:

binhkt508hcm

Thêm autocad 2002 nữa nhé.

Hướng dẫn Autocad 2002 định dạng PDF nè (CAD 14 cũ wa rối hay gia nhập WTO nha).;)

binhkt508hcm

Thêm MICROSOFT PROJECT nè

Hướng dẫn lập tiến độ dự án và nhiều thứ khác bằng PROJECT mình không biết vì không phải dân kỹ thuật (Chỉ là kế toán công ty XD nên biết thế thôi:D ). Vậy là đủ bộ nhé (tài liệu Word *.doc).:(

Leo08

Bác ơi có hướng dẫn cho AutoCAD 2004 không. bi giờ ai còn dùng bản 2002 nữa. có khi chuyển hết sang xài 2005 hay 2007 rùi. ở nhà em chỉ có bản 2004 thui. CAD là 1 phần cuộc sống của em đó, em là dân Công trình mà. Vậy nha có thì bác send cho em luôn. *.prc thì tốt rùi nhưng nếu mà bác post luôn cả file *.doc thì càng tốt. Thank!

Bác ơi có hướng dẫn cho AutoCAD 2004 không. bi giờ ai còn dùng bản 2002 nữa. có khi chuyển hết sang xài 2005 hay 2007 rùi. ở nhà em chỉ có bản 2004 thui. CAD là 1 phần cuộc sống của em đó, em là dân Công trình mà. Vậy nha có thì bác send cho em luôn. *.prc thì tốt rùi nhưng nếu mà bác post luôn cả file *.doc thì càng tốt. Thank!

2004 đâu có khác gì 2002 đâu, giao diện và lệnh như nhau.Thật ra nền tảng cơ bản chính là AutocadR14, giờ thì có bản CAD2008 rồi.

Leo08

2004 đâu có khác gì 2002 đâu, giao diện và lệnh như nhau.Thật ra nền tảng cơ bản chính là AutocadR14, giờ thì có bản CAD2008 rồi.

Hơ em tưởng cuối năm mới có bản 2008 chứ. giờ mới đầu năm đã có rùi hả. lạ nhỉ? à thế còn vụ file *.doc thì đến đâu rùi bác, bác có không thì gửi cho em. tại em không có phần mềm convert nên em chịu không convert được. bác có thì giúp em với. Thank!

savut

savut ơi ^.^ mình download bộ truyện của bạn nhưng cho vào máy thì nó ra toàn ký tự gì đó ko đọc được :p truyện của bạn cần font gì để đọc thế :) em mình ghiền HarryPoster lắm :D

best Regards ^.^
Bạn dùng máy j . Nếu S60v3 thì theo cách này !
Bạn có thể Up FW hỗ trợ Unicode
Hoặc cài cái này vào " Bộ trớ của máy " nha đừng cài vào thẻ Kô dùng đc chế độ " Mass Strong " đâu ! Không phải Up FW ! Sign trước khi cài đặt !
Cài xong khởi động lại máy !
Sau đó vào Mobile Reader - sitting - font - Tahoma . OK !