• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eCleaner v4.0 ứng dụng dọn dẹp hệ thống Việt hóa SymPViet

kp_enter

eCleaner v4.0 Việt hóa bản quyền SymPViet

Ứng dụng dọn dẹp hệ thống chạy trên nền Python

Có 2 chế độ khi sử dụng ứng dụng cho bạn lựa chọn:
- Cơ bản:
Chỉ có tính năng Dọn dẹp tự động
Chế độ này sẽ rất an toàn không sợ gây lỗi hệ thống

- Nâng cao:
Ngoài tính năng trên còn có rất nhiều các tính năng khác phục vụ rất tốt cho việc dọn dẹp hệ thống.
Các bạn có thể tìm hiểu thêm trong mục Trợ giúp

Cảm ơn "sư phụ" Kieu_Phong đã giúp đỡ để hoàn thành ứng dụng

Pass giải nén: SymPViet

JuRay-Duan

thanks liền...chắc hay hơn cái anhtamhcm hã bác

mem ko bik hỏi ... sao giận dữ thế hihi

Bạn kô nên hỏi những câu như vậy. Chỉ nên hỏi khi bạn đã test thử pm trên máy của mình và có lỗi hay vấn đề nào khác thì mới đc hỏi. Những câu hỏi như của bạn đc coi là Spam, lúc trước mình cũng hay hỏi như vậy và đã bị del ngay sau đó ít phút. Bài của bạn chưa bị del là may lắm rồi, đừng thắc mắc nữa...

kp_enter

thanks liền...chắc hay hơn cái anhtamhcm hã bác

mem ko bik hỏi ... sao giận dữ thế hihi

ý bạn là so với pm nào thế :-? Mình VH là để giới thiệu và giúp cho mọi người dễ dàng khi sử dụng pm :) Mỗi pm đều có những ưu điểm riêng còn chuyện hay hay dở còn phụ thuộc vào nhu cầu và mục đích sử dụng của mỗi người.
Bạn nên test các pm trước khi hỏi còn nếu có chỗ nào chưa rõ muốn hỏi thì cũng nên tôn trọng mọi người nhé ;)

TruBic

Well-Known Member
ý bạn là so với pm nào thế :-? Mình VH là để giới thiệu và giúp cho mọi người dễ dàng khi sử dụng pm :) Mỗi pm đều có những ưu điểm riêng còn chuyện hay hay dở còn phụ thuộc vào nhu cầu và mục đích sử dụng của mỗi người.
Bạn nên test các pm trước khi hỏi còn nếu có chỗ nào chưa rõ muốn hỏi thì cũng nên tôn trọng mọi người nhé ;)

chắc là bạn đó muốn so sánh phần mềm eCleaner của bạn việt hóa với phần mềm eCleaner của bác anhtamhcm đã việt hóa đấy
nói chung là 2 cái có cùng chức năng.

thuglife18

Well-Known Member
Bạn kô nên hỏi những câu như vậy. Chỉ nên hỏi khi bạn đã test thử pm trên máy của mình và có lỗi hay vấn đề nào khác thì mới đc hỏi. Những câu hỏi như của bạn đc coi là Spam, lúc trước mình cũng hay hỏi như vậy và đã bị del ngay sau đó ít phút. Bài của bạn chưa bị del là may lắm rồi, đừng thắc mắc nữa...
ò thanks...tại ko bik...^^! để rút kinh nghiệm thanks đã nhắc nhở

Bạn nên test các pm trước khi hỏi còn nếu có chỗ nào chưa rõ muốn hỏi thì cũng nên tôn trọng mọi người nhé ;)[/QUOTE ý mình hỏi là 2 cái chức năng thế nào thui^^!chứ ko fải là chê bai^^!

chắc là bạn đó muốn so sánh phần mềm eCleaner của bạn việt hóa với phần mềm eCleaner của bác anhtamhcm đã việt hóa đấy
nói chung là 2 cái có cùng chức năng.
đúng ùi...^^!

JokerB

Xin phép bạn kp_enter, mình bỏ pass nén và up pm này lên host gsm nhé ^^
Tiện đây xin phép nhóm SympViet luôn k thì đến lúc lại bảo mình vi phạm bản quyền :D
Các bạn tham khảo đây nhé
Mã:
http://www.gsm.vn/forum/main/downloads.php?do=cat&id=2
Nick mình bên GSM là JokerB :)

Thấy nhóm SympViet nặng bản quyền quá (nén còn để pass) nên mình phải xin phép :D

MinhThang

Manager
Xin phép bạn kp_enter, mình bỏ pass nén và up pm này lên host gsm nhé ^^
Tiện đây xin phép nhóm SympViet luôn k thì đến lúc lại bảo mình vi phạm bản quyền :D
Các bạn tham khảo đây nhé
Mã:
http://www.gsm.vn/forum/main/downloads.php?do=cat&id=2
Nick mình bên GSM là JokerB :)

Thấy nhóm SympViet nặng bản quyền quá (nén còn để pass) nên mình phải xin phép :D

Bạn thông cảm về vấn đề Pass của SymPViet, tuy nhiên khi bạn đem đi đâu thì ghi cho anh em cái nguồn là được rồi, còn Pass bạn có thể không áp dụng tại nơi bạn chia sẻ. Cảm ơn bạn!

JokerB

ồ tất nhiên phải ghi nguồn chứ :D, Tất cả những pm mình up lên GSM đều ghi rõ ng` việt hoá cả :) nếu có chỉnh sửa mình cũng ghi là mình chỉnh sửa những gì :D. Công sức mọi ng` làm phải được người khác công nhận chứ :)