• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Edit CFW Vietnamese-05 by ThanhTungHT for 5233

tuan586

Member
chủ thớt có thể mod lại bàn phím fw 5230 thành mặc định dc không vậy.máy mình toàn bị lỗi dấu thôi.

manhjtuyen6

không phải lỗi font
vd nè: a xong ấn * là á nhưng xoá đi viết lại ấn a xong * lại là à có lúc thì aã

cái đó k phải lỗi nha bạn! đó là mod tăng tốc nhắn tin nên nó nhạy quá thôi :)) =))

manhjtuyen6

bạn ơi, cái icon khoá ko có trong menu à, muốn lôi cái icon đó ra thì phải làm tn vậy

icon khóa máy 1 chạm chỉ có ở ngoài HS thôi nha bạn
bạn vào phần cài đặt phím tắt ngoài HS sẽ thấy (nó có tên là KHÓA)

wanbeytuananh

icon khóa máy 1 chạm chỉ có ở ngoài HS thôi nha bạn
bạn vào phần cài đặt phím tắt ngoài HS sẽ thấy (nó có tên là KHÓA)

uh cái đó thì mình biết :D, nhưng mà ko có ở trong menu nhỉ, thôi cài phần mềm khóa máy vậy :p

manhjtuyen6

Tìm hiểu lâu rồi thì chế tác hẳn một bản đi có gì anh em 4rum tư vấn cho :)~

có quá nhiều CFW tốt trên diễn đàn rồi =D> , bg m có làm thêm bản nữa thì chất lượng cũng chỉ vậy thôi :)) (lâu rồi cũng k thấy có mod j mới)
dù sao cũng cảm ơn tinh thần của Nghĩa!

p/s: nếu dc sent qua box cho m xin Mod MusicPlayer 808 ... Thanks!

congtutrensan_9x

có quá nhiều CFW tốt trên diễn đàn rồi =D> , bg m có làm thêm bản nữa thì chất lượng cũng chỉ vậy thôi :)) (lâu rồi cũng k thấy có mod j mới)
dù sao cũng cảm ơn tinh thần của Nghĩa!

p/s: nếu dc sent qua box cho m xin Mod MusicPlayer 808 ... Thanks!

audiocodecs 808 thôi. Chứ mpx chạy của 5800 Heap size cho 50mb luôn đi. Qua topic hướng dẫn của tớ, phần tổng hợp mod cfw tớ có upload lên đấy rồi nhé

congtutrensan_9x

E tải trong link MF của a mà. Có cần chỉnh thêm j nữa không a hay cứ thế mà quăng vào thôi?

Cứ thế quăng thôi. Em xem lúc em cook thêm gì vào cùng. Nếu em nhét mod này vào có lỗi nó cũng chỉ lỗi mpx thôi chứ deadphone sao được