• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Em lỡ tay làm ẩn icon ứng dụng contacst nhờ các pro chỉ giúp cho nó hiện lên với...!

bongls

Em dùng iphone 3GS firmwave 6.1.3
Em để icon danh bạ trong thư mục, nghịch ngợm kéo ra khỏi thư mục nhưng rồi lại kéo xuống thanh công cụ có chứa 4 icon sẵn rồi thì thấy nó biến mất.... :((
Em ấn 2 lần nút Home thì có ở dưới và em giũ im để nó rung rinh và vô tình ấn vào dấu ( - ) lại làm nó biến mất.... :((
Em chưa jailbreak....
Em mong các pro chỉ giúp em cách lấy lại icon được không ạ?
Em xin chân thành cảm ơn...!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
1. Cái icon đó thật sự không quan trọng vì vào Call thì nó cũng có danh bạ trong đó :D
2. Nếu mất bạn xóa phía dưới thanh tác vụ quản lý chạy ngầm chỉ có tác dụng đóng chứ ko phải xóa và cũng ko có quyền xóa được
3. Bạn thử dùng chức năng search xem nó còn không
4. Reset homescreen
5. Reset All setting (ko reset data nhé)
6. Một trong 2 bước 4-5 mà ko có tác dụng thì bạn chỉ còn có các reset luôn data

bongls

Em để ý thấy khe cắm thẻ sim của con iphone 4 phát sáng khi mà mở màn hình ( khe cắm thẻ sim được tháo ra ngoài )....
Em hỏi ngu tí em dùng con iphone 4 gửi từ hàn xẻng về máy đã unlock trước... không biết cái phát sáng đó có phải là hàng dựng không hay nó là như vậy ạ... :-/ :-/ :-/