• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

English Vietnamese Dictionary (EN-VN Dict) - Từ điển ANH-VIỆT

catto07

ah, đựoc rồi. Chỉ cần trỏ vào icon E-V là okie... Phần mềm rất good, tui mong lâu lắm rồi

1eye

Mình đã cài OK , nhưng phần Grammar book Mình không thể đọc được, cứ vô là bị trở về SB, chắc còn thiếu soft hổ trợ nào ko ?

lazycat0111

Em mua ban này trên App Store nhüng vào phän Grammar thi báo "null". Bác nào bít tai sao ko ah.
Sorry vì em post by IP chua có bàn phím Viêt

hbinhlove2003

Em mua ban này trên App Store nhüng vào phän Grammar thi báo "null". Bác nào bít tai sao ko ah.
Sorry vì em post by IP chua có bàn phím Viêt

hình như cái này nó bắt trả thêm money đó bạn :D

teen_hot_crazy

giải nén vào Iphone vô trong thư mục nào vậy bác ??? help , thanks

hbinhlove2003

down về giản nén ra rồi nhắp đúp file ipa đó, nó sẽ có trong iTune, sau đó vào Sync là ok.

E

evnd1

Guest
Hiện đã có bản update 2.2 tại đây, với khả năng chạy nhanh và ổn định hơn, thêm học từ mới mỗi ngày và đặc biệt phần grammar đã OK

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Các bạn ơi, mình dùng iTunes cài file .ipa vào cho iPhone nhưng lại báo trên iTunes là This app could not be verified! Giờ phải làm sao hả các bạn?