• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Eternal Legacy HD ] Bản Full Chơi Được Cho Các Dòng Máy Link Mediafire

venusian

Moderator
Link mediafire data cho DHD
cũng ngỏm rùi bạn ạ. chủ thớt check lại nha

H

honganhbds

Guest
Các bác ơi, em dùng con desire tải file "HTC Desire SD Should Work With Other Snapdragon" và coppy vào thẻ nhớ theo đúng đường link sd/gameloft/games/ mà khi vào game nó vẫn cứ bắt load Data, đã thế còn không load hết được, cứ chạy được 1 đoạn là đơ luôn. Các bác, có bác nào bị như em không?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Mà cho em hỏi luôn, em dùng Desire có dùng Data của desire HD không hả mấy bác, để em down về dùng thử, nhìn thèm quá rồi mà không chơi được. huhu

Last edited by a moderator:

daica

đã test trên hd2
tự động out ra ngoài
đã vào nhiều lần nhưng k đc :(

bác chạy rom gì, cố gắng thử các data khác, mình chạy ngon trên HD2 rom Miui android 2.3 các game mới Fast 5, shadow gaudian, Backstab

Mình chạy ngon trên HD2 rom Miui android 2.3. Sao vô game tự động thoát ra ngoài. Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với. Thấy game hay quá!

mikoha

các bác cho hỏi cái,cài vô nó bắt buộc phải mở wifi lên cho nó down ve 463Mb mới chơi được ha (ko down = 3G được??) ?dù mình đã down data về,giải nén vô đúng y hướng dẫn mà ko chơi được,hix,down 463Mb chắc tiu we:(:-? bác nào chỉ rõ với

DUYAT

các bác cho hỏi cái,cài vô nó bắt buộc phải mở wifi lên cho nó down ve 463Mb mới chơi được ha (ko down = 3G được??) ?dù mình đã down data về,giải nén vô đúng y hướng dẫn mà ko chơi được,hix,down 463Mb chắc tiu we:(:-? bác nào chỉ rõ với

đây này bạn làm theo mình nha bạn phải dùng phần mềm titaniumbackup, vào đây tải cái http://www.mediafire.com/?cw0hs22k26zxu64 về sau đó xã nén ra ta có 3 file coppy 3file này vào titaniumbackup, sau đó vào phần mềm titaniumbackup mở lên vào phần backup+restore tìm game mà bạn chạy restore app+data đợi một chút rồi chạy game đảm bảo ăn ngay, bạn cứ thử đi

eddybao

mình mói dùng cái titaniumbackup, nên chua biết sủ dụnng, ban chỉ là copy 3 file vào titanium là bấm nút gì vậy??

na501

Down về rồi mà nối file không được bạn à. Buồn ghê. Bạn kiểm tra lại xem.
Mình nối bình thường mà bạn. Đã cài được và chơi ngon trên HTC HD2 chạy ROM coredroid 1.6. Thanks