• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Eternal Legacy v1.0 (Game Khủng của Gameloft) ^^

danny_guan

mình cài game này xong chơi trên 3gs nó hơi giựt (ảnh hưởng tới mấy cái game khác lun) ... game hay mà thế chán wá ...làm mình phải xóa luôn...:|

Đa số giờ ra game khủng chỉ có iphone 4 và ipod touch gen 4 là chơi ok nhất từ hình ảnh đến âm thanh. Để dành tiền mua thôi ^^

TieuQuanGia

tình hình là chĩ zshare down dc với tốc độ đó thì 15 tiếng sau sẽ có game chơi, pó chíu

nemonemo84

hix pro nào chơi qua chỉ giá với!Quest [!] Gathering intel không tìm thấy ở đâu cả( cái đoạn chi có 3 nhân vật Taric Edmund Shira mà không có mũi tên dưới chân ý) mình đã cchayj khắp nơi không tìm thấy nhiêm vụ tiếp theo!
đọc quest nó bảo find records in the volcano research camp.... pro nào chơi qua rùi chỉ mình với

anhchauvina

hix pro nào chơi qua chỉ giá với!Quest [!] Gathering intel không tìm thấy ở đâu cả( cái đoạn chi có 3 nhân vật Taric Edmund Shira mà không có mũi tên dưới chân ý) mình đã cchayj khắp nơi không tìm thấy nhiêm vụ tiếp theo!
đọc quest nó bảo find records in the volcano research camp.... pro nào chơi qua rùi chỉ mình với

cái này vào phi thuyền rồi chạy vào nhà máy Plant. Tìm trong máy tính ở đó, sau đó vào sa mạc tìm trog máy tính ở đó. Sau đó về vùng núi tuyết rồi đi vào khu thí nghiệm sau cùng là ok.

nhokchep

e down về rùi,khi click vào btượng thì nó k cho add vào itunes nó cứ ra cái khung ''next volume is required'' [hlep]

mrdat1982

cái này vào phi thuyền rồi chạy vào nhà máy Plant. Tìm trong máy tính ở đó, sau đó vào sa mạc tìm trog máy tính ở đó. Sau đó về vùng núi tuyết rồi đi vào khu thí nghiệm sau cùng là ok.

cũng như ban kia minh chay cả ngay chưa thấy cái phi thuyền hay cái sa mạc nào cả toàn la tuyết thối ai chỉ dùm với. đến nản....

karlovo

cũng như ban kia minh chay cả ngay chưa thấy cái phi thuyền hay cái sa mạc nào cả toàn la tuyết thối ai chỉ dùm với. đến nản....
bạn vào item chọn cái máy báy bay về là xong thôi, mình quên mất tên rồi, nó ở ngay đầu dòng đó

mrdat1982

bạn vào item chọn cái máy báy bay về là xong thôi, mình quên mất tên rồi, nó ở ngay đầu dòng đó

hay quá cám ơn bạn mình giờ mới biết có cả món di chuyển map thế mới biết mình gà của gà T_T làm chạy lung tung lên tân 30lv mà vân ko tim dc đường ^^ thanks nhiêu..