• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Evernote - Người giúp việc lí tưởng cho những người bận rộn

thanh_f123

Nếu bạn là một người bận rộn và luôn phải đối mặt với một núi công việc cần giải quyết mỗi ngày thì evernote sẽ là người bạn đồng hành lí tưởng.

Evernote được người sử dụng đánh giá cao về tính tiện dụng, giao diện thân thiện và đáp ứng đủ mọi yêu cầu của người dùng về một ứng dụng ghi chú. Điểm đáng chú ý nhất của Evernote là khả năng đồng bộ dữ liệu trên mọi nền tảng, đây là một tính năng vô cùng tiện lợi, giúp bạn có thể truy cập các ghi chú của mình mọi lúc mọi nơi. Tuyệt vời hơn nữa, ứng dụng còn cho phép bạn gắn kèm các hình ảnh, tệp tin, audio và check in địa điểm tạo ghi chú khiến ghi chú của bạn trở nên sinh động và dễ tìm kiếm hơn.

Phiên bản Evernote dành cho Ios còn tích hợp các tiện ích như : Chỉnh sửa các ghi chú đã được lưu, đánh số và thêm gạch đầu dòng giúp nội dung note rõ ràng rành mạch hơn, các kiểu chữ đa dạng….

Nhìn chung, đây là một ứng dụng ghi chép miễn phí vô cùng tuyệt vời, để khám phá thêm tính năng hấp dẫn khác của Evernote, bạn có thể download bản trả chi phí của ứng dụng và có thêm những trải nghiệm thật tuyệt nhé.

Link download free trên Iphone: (iOS)
(Android)