• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FaceFighter Gold 1.04: Đánh, đấm, đá vào mặt người khác, vui

BroThong

FaceFighter Gold 1.04

f-705-4

FaceFighter là một trò chơi chiến đấu, đầy tính tiêu khiển mà ở trò này, kẻ thù chính là bạn bè hay người thân của bạn.

FaceFighter sẽ dùng camera của máy để chụp lại hình người thân, sau đó sẽ ghép vào trong game để bạn tha hồ mà giở chiêu, giở bài, khuôn mặt méo mó rất vui nhộn.

Trailer:

[video=youtube;JLSlnMGEWK4]http://www.youtube.com/watch?v=JLSlnMGEWK4&feature=player_embedded[/video]

Yêu cầu: Android 2.1+

reddevil_R10

Các bác ơi em sài S2, e cài bản Game vừa down toàn bị lỗi trắng màn hình khi Play vào Game là sao nhỉ. Có bác nào biết không ạ :(. Giúp e với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bác ơi em sài S2, e cài bản Game vừa down toàn bị lỗi trắng màn hình khi Play vào Game là sao nhỉ. Có bác nào biết không ạ :(. Giúp e với.
Đơn giản là nó không tương thích với con chip 2 nhân của S2. Hiện nay có khá nhiều game và soft không tương thích với chip 2 nhân.

LouisFong

thôi xong, định down mà thấy ko xài đc 2 nhân thì bó chíu. sensation 2 nhân qHD >__<

Azzura

Ai cho mình xin link mediafire với nhé, filesonic down lâu kinh dù đã đăng nhập rồi @@