• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy 2 v0.00(1) fỏ Symbian^3-Games nông Trại 14mb [update 15/4/2k11]

vutaikt

Farm Frenzy 2 v0.00(1) fỏ Symbian^3-Games nông Trại 14mb

Chắc các bạn cũng biết đến Farm Frenzy 2 phiên bản java rồi.Bây giờ đã có phiên bản đuôi sis với chất lượng đồ hoạ và âm thanh tốt hơn .Dung lượng games là 14mb.
Còn chần giờ gì nữa hãy tải ngay về điện thoại của bạn để trổ tài thành nhà chăn nuôi tài ba thôi?

Trong Farm Frenzy 2 bạn sẽ đóng vai trò làm người quản lý nông trại, cái hay của game này đó là bạn cần phải hoàn thành các nhiệm vụ được giao qua mỗi bài để có thể xây đựng được nông trại của mình trở nên hoàn thiện hơn, nhưng bạn cũng cần phải hoàn thành trong đúng thời gian nó đưa ra nếu muốn được thưởng nhiều tiền để có thể dùng vào việc nâng cấp nhà và nâng cấp xe oto của mình, tuy nhiên bạn cũng phải cẩn thận với những con gấu nó sẽ tấn công gia súc của minh đá bay nó đi như vậy là rất thiệt hại về tiền và của… và bằng khả năng của mình bạn có thể đạt được các danh hiệu cao quý …

xiaohuang

Game này chưa hiểu cách chơi thế nào
Vào chơi thoát ra nó ko lưu phải chơi lại