• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy 3 - GAME QUẢN LÍ NÔNG TRẠI PHẦN 3

BroThong

Farm Frenzy 3 (v1.15)

Phần 3 đã đến với các bạn, game này mình đã giới thiệu một lần trong forum rùi nên mình không nói thêm nữa nhé. Ở phần này có rất, rất nhiều tính năng + đủ loài vật khá thú vị, một hành trình mới cho bạn khám phá...

DmOVj51_WJvT5yLCKihsZdP1taHjfyPGbqjQLA0zAEOmaDubTZ  VGxR4MGbSF4dWgJXo=h230

7jsu3O8Huk49gcPvjql1OAaYpvHCPXqH-3vNQsOxZkQAWUNbfCehua1PMIcDyJqaNw=h230

I8Ee-uaPrPMn7Mx9dUl9JzsDN69i0xbdvDTZ0_7bjSQ76aLLHdKrwhG  F4Ak-49VyaUk=h230

Trailer:

[video=youtube;Z_L5a3ZVAYE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Z_L5a3ZVAYE[/video]

DOWNLOAD

tuan_manh_1986

Bạn ơi sao mình dow vê game lại co file la txt vậy sao hả bạn chỉ mình với.thanks :((

Last edited by a moderator:

BroThong

sao mình dow file data về giải nén thì k thấy file apk để cài vậy bạn X_X

Data với file apk mình chia ra thành 2 link mà bạn, đâu có gộp chung. Down data về, giải nén rùi chép vào sdcard/Android/data

bahai1984

thank bạn game chơi rất hay.phần 1 và 2 chơi đã thích rồi phần 3 này chơi còn thích hơn

anhtuhntl

Tốt nhất là cứ wifi mà dow data bảo đảm ok hết!Thanks bác chủ game hay quá :p

kichi136

cách cài game vào máy htc sensation XL thế nào vậy các bác nhỉ? em cài farm frenzy, down .apk và data về, để file data vào sdcard/android/data, sau đó chép tiếp apk vào máy rồi cài mà nó cứ bắt phải down data mới khổ chứ

Nexus95

cách cài game vào máy htc sensation XL thế nào vậy các bác nhỉ? em cài farm frenzy, down .apk và data về, để file data vào sdcard/android/data, sau đó chép tiếp apk vào máy rồi cài mà nó cứ bắt phải down data mới khổ chứ

Data đặt vào Android/data đó bạn, chủ thớt bị nhầm

kichi136

mình vẫn k cài được game này, mình chép data vào mnt/sdcard/android/data mà nó cứ bắt mình phải down data về. mình dùng htc Sensation XL

BroThong

mình vẫn k cài được game này, mình chép data vào mnt/sdcard/android/data mà nó cứ bắt mình phải down data về. mình dùng htc Sensation XL

Mình đã test trên I9003 trước khi post bài này, cũng có thể do khác dòng máy nên nó ko nhận data, bạn chịu khó tải qua wifi nha