• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ferrari GT: Evolution HD port by sck - Đua ô Tô Bản Mới cho UIQ3.0

gabika318

Ferrari GT: Evolution HD port by sck

supplied by dedomil ported by sck

Join the elite circle of Ferrari car owners and take part in exclusive races around the globe. Choose from 8 car models including the F430, Enzo Ferrari, Testarossa, 250 GTO and the brand new Ferrari California, and experience each one's unique driving sensation. Then streak across 4 cities and the official Ferrari Fiorano track in beautiful 3D in a racing simulation that tests your speed and control. Take on challenges from other Ferrari drivers for fame, plotting your own course to the finish line and then to the next city for new challenges.

Live the dream: Race Ferrari cars from the FXX to the Ferrari California. Experience each car's unique feel driving across 4 cities & a track in 3D.

MIRROR MEDIAFIRE ---> Here <---
MIRROR KEWLSHARE ---> Here <---​

CongVoi

Super V.I.P
Oh Very very nice game=D>.But here is made of the software:),I went to the game moved to :D.Thx alot Gabika318 b-)

CongVoi

Super V.I.P
hình như ! trùng thì phải
(của gabika318 post trước thì phải)
http://pdaviet.net/showthread.php?t=39926

Bản này là dành cho UIQ3.1 motoz8...Còn bản ở đây là cho UIQ3.0
Trùng đâu mà trùng tác giả là gabika kia kà, chỉ move từ Ứng dụng chung qua đây thôi. Chán bác này quá.

Posted via Mobile Device
Ý bạn ý nói là bị trùng với bài của bạn nguyenkhanhhoang ý mà

demonntl

Active Member
game nay` bản đẹp mà đua chẳng có cảm ja'c tốc độ ji` cả,ko dc mướt cho lắm,so với asphalt thì 7/10

jackpham

Mình dùng P1i cài vào xong vào đến chọn ngôn ngữ thì treo máy luôn. Phiên bản này bị lỗi rồi.

NokuaN70

Well-Known Member
Game này chơi tốt trên P1 mà bạn. Mình mới test xong, chơi rất hay(nhưng độ khó hơi cao) :)
Posted via Mobile Device

tuan_tu

bạn ơi bản này ko dùng được cho W960 à :(, sao mình chọn ngôn ngữ xong thì nó im luôn:(

themanh

bạn ơi bản này ko dùng được cho W960 à :(, sao mình chọn ngôn ngữ xong thì nó im luôn:(

mình thì vào được tới chỗ press 5 là bị hết . chỗ chọn ngôn ngữ thì bấm phím 1 là vào. bó tay

khoa123

tham gia lâu rồi mà em chưa lần nào thấy game này cả bữa nay lục lại mới có game hay. Thanks chủ topic nha mặc dù đào mộ cổ :D

chuduytuong

game nay` bản đẹp mà đua chẳng có cảm ja'c tốc độ ji` cả,ko dc mướt cho lắm,so với asphalt thì 7/10

công nhận đua cái này khó mà cảm giác tốc độ không bằng asphalt, gameplay với nhiệm vụ lặp đi lặp lại
nhưng game này có cảm giác về điều khiển xe hơn hẳn asphalt, đua mỗi xe có 1 cảm giác khác nhau, điều khiển cũng khác, còn asphalt các xe gần như chỉ chênh lệch về tôcs độ thôi