• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fieldrunners HD - THỂ LOẠI DÀN TRẬN THÁP PHÒNG THỦ QUÁ NỔI TIẾNG (Cập nhật v1.20)

venusian

Moderator
Fieldrunners HD v1.18​

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên
Tổng quan: Thể lạo dàn trận tháp phòng thủ quá nổi tiếng.

8T4o2aOvAGIwXrgCg_B2muqoIR7-reWf_poiHTcXjrPup9UulzjBnIGP3PrHdxQN6Dk=w705

BzbaSOJUaz1o9Z1I2p7QuTn5ZArT9CBR5hPHQ2F16i-PbY29fm4r0aWj3Hat_B76M_0

TGqU_INgbM6LGlITcMCfLPijqZXgw71WlW0TERCBjqp796Jz2rvILheFrvOLpccXMQ

fxwecesXArr7wP3r5zYZlXs-G16aH4KbmPtOuEO-8MEdEY7TSYYqUsIK5hxsrMHdyF8

RCaEo_sRqWzMzp9gFNqBtBcMCd7hT5LS-LyRMXQMr8MBvw_Y54fH8tOFcootbs8kfQ

N4ZuQ74K9XMoH2u5O9PfiOXdSn8oZ1G6aANBxsuOxdppv1fxU4Yq0i8jhGrddHggkqA

S5VJ-UbZsVuaOwrHckaygzjKB1CQiSxVfeQF-b841vipdlgepRsV2X545w8nwxBbRw

Fieldrunners HD: Game thống trị của các trò chơi Tower Defense!
Cập nhật trực quan với đồ họa độ nét cao và cảnh quan tuyệt đẹp tương thích hầu hết các điện thoại Android và máy tính bảng.

Các tính năng:
  • Hơn 400 waves trên 4 Chiến trường độc đáo.
  • 7 loại vũ khí tuyệt vời để bạn có thể đánh bại mọi kẻ thù.
  • Hình ảnh HD tuyệt đẹp
  • Hỗ trợ máy tính bảng.
  • Một loạt các chế độ chơi cực vui và Rất nhiều mức độ khó khăn.
  • Các thành tích về các trận đánh hay nhất sẽ đc lưu lại bằng Video trong lịch sử trờ chơi.

Có gì trong phiên bản này: (cập nhật: 24 tháng 5 năm 2012)
  • Cập nhật hỗ trợ cho Ice Cream Sandwich (Android 4.0)
  • Các cơ cấu Game mới đc tải về.
  • Nâng cao hiệu ứng âm thanh.
  • Một vài sửa chữa lỗi

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Cài đặt file APK
  2. Giải nén và copy thư mục com.subatomicstudios theo đường dẫn /sdcard/Android/Obb/
  3. Mở Game và thưởng thức!

Lưu ý:
- Pass Download: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

nomobile

Cái nì thích hợp cho 4.0 ui hả hay wa. thích cái nì mà cài vào nó toàn báo "ứng dụng chưa được cài đặt"
Hình như CIH cũng chưa thích hợp cho 4.0 fải ko cài đc nhưng ko dùng đc:(

venusian

Moderator
Cái nì thích hợp cho 4.0 ui hả hay wa. thích cái nì mà cài vào nó toàn báo "ứng dụng chưa được cài đặt"
Hình như CIH cũng chưa thích hợp cho 4.0 fải ko cài đc nhưng ko dùng đc:(

Mình đã test thành công trên máy mình nhé. Đồ họa bản này đẹp hơn các bản cũ nhiều.

hanhngao46

bác chủ cho hỏi cài bản này vào có phải gỡ bỏ bản cũ không? em đang chơi bản 1.04 thấy cũng tương thích với ICS. em đang dùng s2!

venusian

Moderator
bác chủ cho hỏi cài bản này vào có phải gỡ bỏ bản cũ không? em đang chơi bản 1.04 thấy cũng tương thích với ICS. em đang dùng s2!

Gỡ bản cũ đi bạn ạ. Bản này hình ảnh và âm thanh hay hơn.

hanhngao46

thank bác! em đang cài bản mới rồi đây!
sao nó cứ đứng mãi ở màn hình khởi động thế bác nhỉ? còn nữa em không tìm thấy thư mục "obb" ở trong thư mục "android" kể cả show file ẩn! trong thư mục androi chỉ có thư mục data thôi! em copy vào data không được, tạo thêm thư mục obb trong android vẫn không được! mà bác dùng máy gì để test thế?
cho em hỏi câu nữa avata trong diễn đàn là hình ngoài đời của bác có phải không ạ? ảnh đó là khi bác mới vào pdaviet?

Last edited by a moderator:

venusian

Moderator
thank bác! em đang cài bản mới rồi đây!
sao nó cứ đứng mãi ở màn hình khởi động thế bác nhỉ? còn nữa em không tìm thấy thư mục "obb" ở trong thư mục "android" kể cả show file ẩn! trong thư mục androi chỉ có thư mục data thôi! em copy vào data không được, tạo thêm thư mục obb trong android vẫn không được! mà bác dùng máy gì để test thế?
cho em hỏi câu nữa avata trong diễn đàn là hình ngoài đời của bác có phải không ạ? ảnh đó là khi bác mới vào pdaviet?

Không có bạn tự tạo nhé.
Vào thư mục Android tạo thêm thư mục Obb nữa là đc.
Mình dùng ONE X test ok nhé.
Không bình luận về riêng tư của mình nhé

hanhngao46

Không có bạn tự tạo nhé.
thank bác nhé! em đã chơi được rồi! phải tạo thư mục Obb chứ không phải là obb khác nhau chữ hoa đầu thư mục!

hanhngao46

Không có bạn tự tạo nhé.
thank bác nhé! em đã chơi được rồi! phải tạo thư mục Obb chứ không phải là obb khác nhau chữ hoa đầu thư mục!

nomobile

Bác đừng hỏi chuyện ấy. avatar của MOD venusian toàn là "nữ cảnh" xinh xinh ko a`h. Hỏi tập trung chuyên môn đi.

MOD ơi có test thử cái CIH trên ICS chưa vậy? con XE của e cài vào thì đc nhưg mà khi dùng nó toàn báo "0 found" :(

hanhngao46

tình hình là nó xung đột nặng với launcher mặc định của em bác ạ! em cài được, chơi được khoảng 5s là đơ nặng nề, phải tháo pin ra mới dừng được! bác nào có S2 thử lại xem có bị như em không? điều lạ là em cài bản 1.05 vào thì vẫn chơi bình thường! S2 của em đã lên 4.0, bản LP7, chưa root!
à mà sao bài viết của em nó cứ hiện thành 2 bài liên tục thế nhỉ? nếu bài này lại hiện lên thành 2 thì Mod xóa hộ em một bài với nhé!

venusian

Moderator
Bác đừng hỏi chuyện ấy. avatar của MOD venusian toàn là "nữ cảnh" xinh xinh ko a`h. Hỏi tập trung chuyên môn đi.

MOD ơi có test thử cái CIH trên ICS chưa vậy? con XE của e cài vào thì đc nhưg mà khi dùng nó toàn báo "0 found" :(

Mình chơi bình thường thôi không hack. Động não tí cho vui

ntuandat

Vừa cài xong trên galaxy tab.
Mà cái bản cũ, chơi đến màn Crystal Caves là tiêu hàng. Không cách nào ngăn được đám xe trên đường ray :(

venusian

Moderator
Cập nhật Fieldrunners HD v1.20

8T4o2aOvAGIwXrgCg_B2muqoIR7-reWf_poiHTcXjrPup9UulzjBnIGP3PrHdxQN6Dk=w705

Có gì mới:
  • Sửa chữa một số vấn đề về bộ nhớ

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Cài đặt file APK
  2. Giải nén và copy thư mục com.subatomicstudios theo đường dẫn /sdcard/Android/Obb/
  3. Mở Game và thưởng thức!

Lưu ý:
- Pass Download: PDAVIET

LINK APK + DATA:

Chỉnh sửa cuối:

heocon278

Mình mới xài ANDROID (Sony Xperia Art S) nên chưa biết cài file .apk :D Nhờ bạn chỉ giúp mình cài nhé, thank trước!