• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fifa 2007 - Game bóng đá hay nhất cho UIQ3.0

hooliganboy

FiFa 2007​

Đây là 1 game mà theo mình là game bóng đá hay nhất cho UIQ từ trước tới nay , game có hình ảnh 3D rất đẹp , âm thanh hay , cách thức chơi cũng rất pro ko thua gì fifa hồi mình chơi trên N-gage cả :)):)) . Có điều với phím bấm của các máy UIQ, đặc biệt máy P990i thì hơi bị khó chơi 1 chút đấy nhé :D
Sau đây là và screenshot cho anh em tham khảo thử coi mình nói có sai hay ko nhé :)):)) :

Review thêm ở youtube nhé ;);)
http://www.youtube.com/watch?v=dooV0lcM3W0&eurl=http://aeblogs.com/uiq/fifa-2007-for-uiq-phones
Và đây là link download cho mấy bạn nhé :-?:-? :

[HIDE="click thank to view"][URL=http://www.oscarcalderon.info/uiq/games/fifa2007.zip [/URL][/HIDE]

Bổ sung thêm sơ đồ nút bấm nhé :
Press T : up
Press V : down
Press J : right
Press D : left
Press F or K : pass and Lob ( Hold)
Press M or X : shoot and Silding Tackle
Press G or H : Sprint
Press I and R : skill move
Press B : Through Ball

Chỉnh sửa cuối:

tungcumgar

Mình thích game này lém, nhưng ko biết cách chơi. Bạn có thể hướng dẫn được ko?
cảm ơn nhiều nha........

hooliganboy

Mình thích game này lém, nhưng ko biết cách chơi. Bạn có thể hướng dẫn được ko?
cảm ơn nhiều nha........

Mình đã chơi thử và thấy sơ đồ nút sơ sơ như sau :
Press T : up
Press V : down
Press J : right
Press D : left
Press F or K : pass and Lob ( Hold)
Press M or X : shoot and Silding Tackle
Press G or H : Sprint
Press I and R : skill move
Press B : Through Ball
:-?:-?
Còn thiếu gì thì bạn cứ cài vào chơi thử và bổ sung thêm nhé , dù gì cũng có chết ai đâu mà ko dám cài vào nhỉ :D:D

hooliganboy

hình như mấy bạn gamer của diện đàn chúng ta ko thik đá banh lắm nhỉ ??????

ngmtri

hình như mấy bạn gamer của diện đàn chúng ta ko thik đá banh lắm nhỉ ??????

Không phải là ko thích đâu pác nhưng game đá banh thế này thì bàn phím như máy N-GAGE thì chơi còn dễ, chứ như máy dòng P của SE thế này khó bấm quá.

THAMTUTU

Đúng là các Games của N-Gage hay thật nhưng chỏi trren các bác P nhà ta khó chơi wa. Nhưng vẫn thanks bác nhé.

tommynguyen1961

game hay lắm cám ơn bạn nhiều. Kiểu này chắc banh chành cái bàn phím điện thoại quá.

hoanghai1992

khó chơi quá, nút bấm loạn cả lên :(( liệu có bản nào dễ chơi hơn ko :(( hình đẹp hơn tỉ lần Real Football :(

elicius

Game này khó chơi thật, muốn chơi hay chắc phải tốn nhiều thời gian lắm đây
Thanks bạn rất nhiều, game này đồ họa đỉnh quá

phat123

sao con g900 của em chẳng bấm nút nào đc hết vào rùi mún ra chỉ có nước gỡ pin ra thôi! chán!
:((