• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Final Approach! - Game điều khiển máy bay

Mr_PDA

Cũng giống như trong cs, mỗi máy bay đều có 1 đường bay đã được set points và đều được thu cũng như phát tín hiệu để liên lạc từ bên dưới mặt đất
Hãy điều chỉnh các máy bay sao cho nó đi đúng đường bay nhé >:)

Link download:
[PASS]http://tom.x-files.lv/wp7/Final Approach!.xap[/PASS]

Chú ý : tất cả các games và phần mềm đăng tải ở forum đều do bro Tom tự CrAcK , nếu các bạn mang đi các forum khác , xin hãy link đến bài post gốc​

Baltalon

Mong bác chỉ em cách cài những game dạng này với ạ, em mò mãi vẫn chưa biết cách cài :(. Cảm ơn bác

Baltalon

Àh, e nghĩ ra rồi. Vì download về là 1 file .ZIP nên em ko biết cài thế nào, vì tìm mãi chả có file .XAP nào để cài cả. Em đổi đuôi cài ngon lành. Tks bác :)

hunghm87

Hehe chào bac Mr_PDA, lúc sáng em thử gọi lên MS VN chi nhánh HN mà chả thấy ai bắt máy, gọi vào HMC nó mới nhắc khéo hôm nay là chủ nhật :D

Mr_PDA

Hehe chào bac Mr_PDA, lúc sáng em thử gọi lên MS VN chi nhánh HN mà chả thấy ai bắt máy, gọi vào HMC nó mới nhắc khéo hôm nay là chủ nhật :D

:)) Bó tay với bro, mai bro nhớ gọi lên hỏi nó xem nhé, gặp tây có khi lại xin dễ hơn đó ;))